Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่อีกที่นะครับAlone in the Dark5ติดอยู่ด่านฝูงค้างคาวครับไม่ทราบว่าต้องทำยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่อีกที่นะครับAlone in the Dark5ติดอยู่ด่านฝูงค้างคาวครับไม่ทราบว่าต้องทำยังคับ

รบกวนพี่อีกที่นะครับ Alone in the Dark 5 ติดอยู่ด่านฝูงค้างคาวครับ
    ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงครับ

พี่ๆพอมีบทสรุปไหมครับ ผมจะได้ไมาต้องรบกวนพี่บ่อยๆครับ

(เกมมันดีมุมกล้องแปกๆใหม่ๆดี)

ขอบคุณมากครับ

สังเกตุนะครับว่าบริเวณนั้นจะมีขวดน้ำมันเยอะ
    ให้หยิบแล้วเอาปาเข้าไปที่มันเต้นอยู่ ที่มีเสานะครับ แล้วยิงให้ระเบิด
    ประมาณ4-5ครั้งมันก็ตายแล้วครับ

**ข้อควรระวังอย่าเข้าไปใกล้มากเพราะค้างคาวมันจะลงมารุมกัดแล้วตายทันทีเลยครับ
    Last edited by JUNOz; 3 Sep 2008, 14:50:44.

Comment

วิ่งไปเก็บน้ำมัน ขว้างเข้าไปใต้ฐานของมันแล้วยิงให้ระเบิดครับ ระวังมันหยิบรถหรือซากคอนกรีตมาขว้างเราด้วยนะครับ

Comment

พี่ๆพอมีบทสรุปไหมครับ

Comment

ขอบคุณพี่JUNOz และK8 มากนะครับ

Comment

ท่านเล่นจอยหรอค๊ย์บอร์ดครับถ้าเล่นจอยบอกวิธีเว็ตหน่อยครับเล่นคีย์บอร์ดกดยากมากเลยครับ

Comment

Working...
            X