Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQ S42 วางขายเมื่อไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQ S42 วางขายเมื่อไหร่ครับ

พอดีวันเสาร์นี้จะเข้าไปที่เซียร์ รังสิต ไม่ทราบว่า BenQ S42 จะวางขายหรือยังครับ และถ้ายังไม่วางขายแล้วจะขายเมื่อไหร่เหรอครับ ขอบคุณมากครับ

อยากรู้เหมือน จขกท ครับ

Comment

ช่วยตอบหน่อยนะครับ อยากได้มั๊กๆ ^^

Comment

วางขายเสาร์นี้คับแต่ตอนนี้เปิดรับจองแล้วที่เซียร์ ฟอจุน พันทิพ สะดวกที่ไหนไปที่นั่น

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
          วางขายเสาร์นี้คับแต่ตอนนี้เปิดรับจองแล้วที่เซียร์ ฟอจุน พันทิพ สะดวกที่ไหนไปที่นั่น
          โอ้ววว เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ข่าวดี ^^

Comment

Working...
            X