Announcement

Collapse
No announcement yet.

4200+ 939 กับ AM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4200+ 939 กับ AM2

สงสัยมานานแล้วครับ ผมใช้ Athlon X2 4200+ 939 ปรับบัส 250 = 2.75 GHz ทดแรมวิ่งที่ 200 ถ้าเราเปลี่ยน system เป็น 4200+ AM2 @ 2.75GHz เหมือนกัน (DDR2 ทดแรมด้วย) ประสิทธิภาพจะแตกต่างกันมั๊ยครับ

ไม่ต่างกัน

Comment

เหมือนกันครับ เวลาใช้จริง

Comment

เหมือนกันครับ เวลาใช้จริง

Comment

ขอบคุณฮับ

Comment

จะขาย CPU เมื่อไหรPMมานะครับ 939 ยังใช้อยู่เหมือนกัน
            ถือเป็นการจองไปเรย
            อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by kunayai View Post
              จะขาย CPU เมื่อไหรPMมานะครับ 939 ยังใช้อยู่เหมือนกัน
              ถือเป็นการจองไปเรย
              อิอิอิอิ
              เพิ่งซื้อต่อเค้ามาครับ

Comment

หายากนะเนี่ย x2 939

อิอิ

Comment

ไม่เปนไรผมไม่รีบ คอยด้าย

Comment

Working...
                  X