Announcement

Collapse
No announcement yet.

- - - JBL Encounter เสียงดีมั๊ยครับ ถามผู้มีประสบการณ์ - - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by boomer1983 View Post
    ผมเคยเห็นตัวนึงที่มันเหมือนแอ้บเปิ้ลอ่ะครับ(ไม่แน่ใจว่ามันเหมือนอะไร)เป็นพลาสติกใสทั้งหมดนึกภาพเวลาเราเอาลูกโป่งใส่น้ำแล้วเอานิ้วทิ่มลงไปตรงกลางมันจะเหมือนแอ้บเปิ้ลอ่ะครับ รูปร่างมันแบบนั้นเลยแต่เสียงสุดยอดมากแค่เดินผ่านเสียงเบสมันยังดังมากะแทกกิเลสเหลียวแล้วเหลียวอีก แต่คิดว่าไม่มีปัญญาซื้อแน่ๆเลยแค่ไปยืนฟังเฉยๆ อิอิ เห็นมันแปลกดี เป็นพลาสติกแต่ขับเสียงเบสได้ดีกว่าไม้อีก
    Haman Kardom Sound Stick II ครับ

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
      มันอยู่ที่ราคาครับ
      ถ้าบอกว่าจะไปซื้อตัวนี้ ที่ ราคา เกือบหมื่น
      ผมจะรั้งไว้คนแรกเลยครับ 555+

4000 ต้นๆ พอได้มั๊ยครับ . .

Comment

แนะซื้อBOSE C3ดีกว่านะ หมื่นต้นๆ ถ้าC5ก็2หมื่นต้น(หิ้วจากสิงคโปร์ก็หมื่นต้นๆเช่นกัน)

Comment

Originally posted by exit View Post
          แนะซื้อBOSE C3ดีกว่านะ หมื่นต้นๆ ถ้าC5ก็2หมื่นต้น(หิ้วจากสิงคโปร์ก็หมื่นต้นๆเช่นกัน)

มันเกินงบน่ะครับ . .
          รอโอกาสหน้า เดี๋ยวกิเลสก็พาไปอีก

Comment

Originally posted by bossincar View Post
            4000 ต้นๆ พอได้มั๊ยครับ . .
            ราคานี้ถ้าได้เป็นของใหม่จัดเลยครับ
            อย่าให้พลาด

Comment

Working...
            X