Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมที่สเปคเครื่องน้อยแต่มันส์มีไรมั้งบอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมที่สเปคเครื่องน้อยแต่มันส์มีไรมั้งบอกหน่อย

บอกหน่อยนะครับ

น้อยแค่ใหนครับ

Comment

RA yuri
      เค้าเตอร์

Comment

แนวไหนละครับ
        ถ้ารถแข่ง แนะนำ NFSU

Comment

Serious Sam เท่านั้นนนนนนนนนนนนนน !!!!!!!! ^^

Comment

medal of hornor

Comment

บอกแนวกับ spec ด้วยครับ

FF7 starcraft warcraft diablo fm nwn civ4 ... ผมชอบแนวนี้ครับ ตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่ เล่นมากกว่าพวก crysis cod4 ass'creed dmc4 ซะอีก เหตุผลก็คงมันเป็นมันคนละแนวกันล่ะมั้ง

เกมส์เก่า ๆ มันส์ ๆ มันต้องใช้เวลาเล่นเยอะนะครับ ไม่เหมือนเกมส์สมัยนี้ โต้รุ่งคืนเดียวจบเกมส์ซะงั้น

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                บอกแนวกับ spec ด้วยครับ

FF7 starcraft warcraft diablo fm nwn civ4 ... ผมชอบแนวนี้ครับ ตอนนี้ก็ยังเล่นอยู่ เล่นมากกว่าพวก crysis cod4 ass'creed dmc4 ซะอีก เหตุผลก็คงมันเป็นมันคนละแนวกันล่ะมั้ง

เกมส์เก่า ๆ มันส์ ๆ มันต้องใช้เวลาเล่นเยอะนะครับ ไม่เหมือนเกมส์สมัยนี้ โต้รุ่งคืนเดียวจบเกมส์ซะงั้น
                จิงนะ Cod4 อ่ะ ผมเล่นแบบง่ายนะ โต่รุ่ง 2-3 คืนตอนปิดเทอมอ่ะ จบและยังงงเหมือนกัน แต่สงสารมากเลยตอนจบอ่ะ ตายหมดเหลือเราคนเดียว น่าสงสารมากๆ เหอะๆ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                  จิงนะ Cod4 อ่ะ ผมเล่นแบบง่ายนะ โต่รุ่ง 2-3 คืนตอนปิดเทอมอ่ะ จบและยังงงเหมือนกัน แต่สงสารมากเลยตอนจบอ่ะ ตายหมดเหลือเราคนเดียว น่าสงสารมากๆ เหอะๆ
                  เขาน่าจะมีภาคต่อนะครับ แบบว่า เป้น ชี่รีย์ๆ ไปอะ อิอิ หรือเป็นแบบภาคเสริมก็ได้ ต่อจากที่เราขึ้น ฮ ตอนสุดท้าย แบบว่า เราได้มาพักที่โรงบาล แล้วตื่นขึ้นมา ไม่เจอผู้คนหาย แ่ต่ ซอมบี้ แล้วก้ตามหาคน พรรคพวก - - เวงกำ ไปไหนหวะเนี่ย 555+

Comment

ยิงไข่

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
                      ยิงไข่
                      โดนใจ สนุกด้วย ไม่เครียด เด๋วนี้มีหลายภาษา 555 หาได้ตามบิต

Comment

oil tycoon มันจริงๆ

Comment

แบบบุกตะลุยด้านไปเลื่อยอะครับram1gการ์ดจอไม่เกิน256ไม่เอายิงนะครับสงครามไม่เอา

Comment

Solitaire

Solitaire
                            Freecell
                            Mine keeper
                            pinball
                            pokemon volleyball

Comment

เออdiablo 3มันส์หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                              X