Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ตอบด้วยครับ จะซื้อปริ้นเตอร์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ตอบด้วยครับ จะซื้อปริ้นเตอร์ครับ

อยากได้ปริ้นเตอร์ครับ งบไม่เกิน 3,500 บาทครับ เอายี่ห้อไหนรุ่นไหนดีครับ
    All in one ดีไหมครับ ข้อดีข้อเสีย รุ่นไหนใช้หมึกเติมแล้วไม่ค่อยมีปัญหา
    ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกด้วยนะครับ

ไม่มีใครแนะนำได้เลยเหรอครับ ช่วยหน่อยเถอะครับ

Comment

HP canon EPSON ลองดูครับ อยากให้เล่น ประมาณ 4000 บาทขั้นอะครับถึงจะดีหน่อย

Comment

ช่วยแนะนำรุ่นหน่อยได้ไหมครับ แล้ว Brother ล่ะครับ ดีป่ะ

Comment

CANON CANNON ALL IN 1 MP160 2400x1200dpi 1 Yrs. HWH 3190

HP Printer DeskJet F380 All In One 1 Yrs. HWH 3490

ตามงบก็ประมาณนี้ครับ LEXMARK ก็โอเช มั้งครับ

Comment

ผมก็ใช้ lexmark x1150 อะครับ เก่าแล้วเหมือนกัน 1 ปีกว่า มันปริ้นท์สีไม่ได้เพราะเป็นไรไม่รู้ครับ แต่หัวไม่ตันน่ะครับ แต่ปริ้นท์ ดำกะ แสกน ก็ โอชครับ แต่รุ่นนี้กินหมึกหน่อยครับ

Comment

Epson C67 ราคาประมาณ 3000 ใช้หมึกเติมมันจะงอแง หัวตัน ถ้าไม่ได้เปิดเครื่อง หรือ ปริ้นนานๆขนาดเล่นหมึกแท้ ยังเป็น (วางไว้ให้ฝุ่นจับเล่น 2 อาทิตย์ ต้องล้างหัว 1 ครั้ง)

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าพิมพ์ตัวอักษร EPSON C45 สิครับ คุ้มแน่ พันกว่าบาทเอง
                  หมึกก็ถูก เติมก็ง่าย เป็นสากลดีครับ

Comment

Working...
                  X