Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

เออ คือว่าผม เล่นพวห GTA san , Maple , Cs soucre

แล้วพอเล่นได้สัก 3 นาที เครื่องมันก็ค้างแปปนึงแล่วรีเครื่องไหม่อะครับ

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร

สเปคเครื่อง

p 4 3.0
    ram 512*2
    vga Ge 6200
    psu 500watt
    hdd segate 250 GB

ใครรู้ช่วยบอกทีคับ (ในความคิดผมไม่เกี่ยวกับเครื่องรึป่าว - -*)

มันดับแค่สามเกมหรอครับ เครื่องร้อนไปจนดับเปล่าครับ

Comment

ทุกเกมส์ ครับ - -* พวกประมานเนี่ย

ผมว่าไม่ร้อนน่า cpu 40 ก่าๆ Vga 60 นิดๆ

Comment

เอ่อ มันดับยังไงมี BlueScreen ขึ้นมาเปล่าครับหรือค้างแล้วดับไปเลย ใช้xpหรือvista ครับ

Comment

Working...
        X