Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้งข่าวเรื่อง EACAN A500-L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้งข่าวเรื่อง EACAN A500-L

วันนี้ผมไปทำธุระที่เซียร์มาครับ เลยไปเช็คของที่ ComputerOK ปรากฏว่า มีเหลือ 7 ตัว ที่ราคาเดิม 1430 ครับ

ผมจองไว้ 1 ตัว พรุ่งนี้ไปเอา

ยังเหลืออีก 6 ตัวนะครับ ใครจะรีบก็ไวๆครับ

ส่วนร้านลำโพงด้านหน้า ชั้น 2 ยังขายที่ 2250 เหมือนเดิมครับ

ขอบคุณครับ

Comment

อยากซื้อแต่ไกล ที่พันทิบมีขายไหม เห็นบอกว่าที่คลองถมมีขาย ฝั่งที่ขายลำโพงเยอะๆไม่เห็นมีเลย มีแต่มิวสิค

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        วันนี้ผมไปทำธุระที่เซียร์มาครับ เลยไปเช็คของที่ ComputerOK ปรากฏว่า มีเหลือ 7 ตัว ที่ราคาเดิม 1430 ครับ

ผมจองไว้ 1 ตัว พรุ่งนี้ไปเอา

ยังเหลืออีก 6 ตัวนะครับ ใครจะรีบก็ไวๆครับ

ส่วนร้านลำโพงด้านหน้า ชั้น 2 ยังขายที่ 2250 เหมือนเดิมครับ
        พรุ่งนี้ไปดักเจอท่าน Gearhead ให้เลี้ยงข้าวดีกว่าช่วงนี้ไม่ค่อยเหลือเงินยาไส้กินแต่มาม่าเพราะบ้าซื้อลำโพงจนเงินหมด หวังว่าสมาชิก OVC คงไม่ใจดำปล่อยให้ผมอดข้าว

อดข้าวดอกนะเจ้าชีวาวาย มันไม่ตายดอกเพราะอดซื้อลำโพง

Comment

Originally posted by exit View Post
          อยากซื้อแต่ไกล ที่พันทิบมีขายไหม เห็นบอกว่าที่คลองถมมีขาย ฝั่งที่ขายลำโพงเยอะๆไม่เห็นมีเลย มีแต่มิวสิค
          ยังไม่ได้ซื้ออีกหรือนี่ สั่งจาก Advice ก็ได้นี่นาให้ร้านส่งทาง ปณ.

Comment

ลองเมล์แล้ว ไม่เห็นตอบกลับเลย สงสัยต้องสมัครและแก้ในoptionในIE เพราะไม่ได้ทำไว้

ทางเดียวคือโทร แต่จะได้ข้อมูลมายังไง เพราะที่เมล์ไปขอข้อมูลเพิ่มเติมอ่ะ

Comment

เผื่อหน่อยจิ ไม่ก็ยืมมาเทสก่อน ไม่พอใจก็เอาคืนไป .... แฟร์นะเนี่ยะ หุหุ

Comment

พันทิพย์มีครับ เมื่ออาทิตย์ก่อน
                ชั้นสามมั้งครับ

Comment

ตัว EACAN A600II ก็มาแล้วนะครับ แพงกว่าอีก 300 บาท เผื่อจะเปลี่ยนใจ

Comment

Originally posted by jumphon View Post
                    ตัว EACAN A600II ก็มาแล้วนะครับ แพงกว่าอีก 300 บาท เผื่อจะเปลี่ยนใจ
                    เพิ่มอีก 300 ดีกว่า? แล้วเอามาเปลี่ยนสายลำโพงเป็นของ BELDEN ได้กลางแหลมมากขึ้น? (ถามจากเพื่อนที่มันใช้อยู่นะผมไม่ได้มีความรู้อะไรด้านนี้ )

Comment

จะให้ดี ซื้อการ์ดเสียง X-FI อะไรนี้แหละ

EACAN A600II หน้าตาเป็นยังไง ใครสามารถเทียบEACAN A500L

Comment

ซื้อ A500-L มาแล้วครับ

ตอนนี้กำลังเบิร์นกับ SB0100 ตัวเก่งครับอยู่ครับ

สำหรับผมแค่นี้ก็โอเคแล้วครับ เพราะ แนวเพลงที่ผมฟังส่วนใหญ่ก็ Rock / Metal / Screamo ครับ

ท่าน Dears จะมายืมก่อนก็ได้นะครับ แต่ต้องเอา 9600GT มาประกันไว้ก่อน + มารับเองที่บ้านพัก บ. นะครับกากกก...

ป.ล. ใครมีสายแหล่มๆ บ้างครับ

Comment

Originally posted by exit View Post
                          จะให้ดี ซื้อการ์ดเสียง X-FI อะไรนี้แหละ

EACAN A600II หน้าตาเป็นยังไง ใครสามารถเทียบEACAN A500L

เบสน้อยกว่า ตัว500 แต่ฟังแล้วละมุ่นว่า ฟังได้หลายแนวกว่า ผมว่า ตัว 500 เบสมันแข็งๆอ่ะ

ผมฟัง criminal slipknot soulfly ยัน ดนตรีบรรเลง เลยเอา ตัว 600 II มาครับ

Comment

ทำไมถูกจังอ่ะ ขายกินแกลบหรือนี่ ขนาดซื้อแอดไวซ์เบ็ดเสร็จยังแพงกว่าเป็นร้อยค่ารถค่าขนส่ง

ปล.แต่ผมชอบเสียง A500L มากอ่ะเสียงแบบที่ชอบเลย ฟังกับ CT4830 กำลังดี

Comment

ผมไปสอยมา 1 ตัวแล้ววันนี้ สำหรับผม 500L คุ้มค่าสำหรับราคา 1,430 กับเสียงที่จะได้รับแน่นอน แต่ก็อยากได้ A600II เหมือนกัน แต่สอย 500L มาแล้ว แหะๆ

Comment

Working...
                              X