Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้สึกผิดปรกติ ssd intel 335 80g ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รู้สึกผิดปรกติ ssd intel 335 80g ช่วยแนะนำหน่อยครับ

เพิ่งเคยใช้ ssd ทำไมผลเทสไม่เหมือนท่านอื่นๆละครับ

หุหุ Chipset AMD อีกแล้วรึ ไปได้แค่นี้แหล่ะครับ

Comment

Originally posted by jayjay17 View Post
      หุหุ Chipset AMD อีกแล้วรึ ไปได้แค่นี้แหล่ะครับ
      ตามนั้น

Comment

SandForce ความจุต่ำๆได้แค่นี้อยู่แล้วครับ ประสิทธิภาพตามราคา แต่ยังไงก็ยังดีกว่า HDD

ถึงไปต่อบอร์ดชิปเซ็ต Intel ก็คงไม่แรงไปกว่านี้เท่าไหร่หรอก

Comment

ไม่เกี่ยวกับ amd ครับมันเป็น คอนโทลเลอร์ พลัง ทราย ก็เป็นแบบนี้หละครับ ทำใจ

Comment

ใส่เซ๊ต Intel ดูดีกว่านะ

Comment

Originally posted by jayjay17 View Post
              อ้อ มันไม่ถูกกันสินะ
              Originally posted by TWK. View Post
              ตามนั้น

Originally posted by Gumblar View Post
              SandForce ความจุต่ำๆได้แค่นี้อยู่แล้วครับ ประสิทธิภาพตามราคา แต่ยังไงก็ยังดีกว่า HDD

ถึงไปต่อบอร์ดชิปเซ็ต Intel ก็คงไม่แรงไปกว่านี้เท่าไหร่หรอก
              ดีกว่า hdd เห็นได้ชัดเลยครับ เพราะเพิ่งลองซื้อตัวนี้ัตัวแรก อนาคตค่อยว่ากัน
              Originally posted by bmwm3 View Post
              ไม่เกี่ยวกับ amd ครับมันเป็น คอนโทลเลอร์ พลัง ทราย ก็เป็นแบบนี้หละครับ ทำใจ
              ok ครับ ไม่ต้องทำใจ เพราะพอใจคุณภาพตามราคาครับ
              Originally posted by TWK. View Post
              ใส่เซ๊ต Intel ดูดีกว่านะ

เป็นอย่างงี้นี่เอง ถ้าเปลี่ยนเซท ผม คงเปลี่ยน ssd ใหม่ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยให้ข้อมูลครับ

Comment

ลง Driver SATA AMD คะแนนจะดีขึ้นนิดหน่อยครับ

Comment

Working...
                X