Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 3พัน ใช้ลำโพงไหนดีคับ 2.1 หรือ 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 3พัน ใช้ลำโพงไหนดีคับ 2.1 หรือ 5.1

ตามหัวข้อกระทู้เลยคับ มาบอกกันหลายๆคน ก็ดีคับ ผมจะได้ ศึกษา ไปในตัว งบ 3พันบาท

2.1มานไม่ถึง1000เลย มีตั่ง3000ซื้อ5.1ก็ได้ แต่เครื่องรับระบบเสียง5.1ได้รึปล่าวอันนี้ไม่ทราบ

Comment

แนะนำ5.1ไปเลยก็ได้ครับ ที่ผมชอบก็ของcreativeน่ะครับ

ตัวนี้ก็ดีครับ
      Creative SBS 560 (5.1 Channel) Satellites 6 Watt Sub 22 Watt. 1 Yrs. A&L 2490

Comment

...

ตัวนี้เยย งับ เสียงดี 5.1 สวยงามด้วย งับ

Comment

ออลืมบอกไป ราคา 3190 อะ งับ ขอลดได้ เป็น 3000 บาท งับที่ 1000ทิพ ชั้น5 มั่ง ชั้นทางขึ้น ITcity งะ ผมไปซื้อมา เมื่อวาน เอง 1 ตัว มีแต่ร้านนี้ ที่ขาย 5.1 งับ นอกนั้น 2.1 หมด

Comment

ลืมบอกอะคับ Sound ออน บอร์ด ธรรมดาอะคับ

Comment

มันไม่ยั้วเยี้ยเต็มไปหมดเหรอคับ แค่ 2 ตัวก็ว่ามันรกล่ะนะ

Comment

เหะๆ เด๋ว เอาไป แปะ ผนัง ข้างหลัง เลย อิอิ

Comment

2.1เสียงดีซักตัว+ระบบสร้างเสียงเซอร์ราวน์ พอ

Comment

งบ3พัน เป็นผมเล่น 2.1ครับ
                    ผมก็ไม่รู้นะครับ ฟัง5.1ราคา3พันกว่า มันไม่ค่อยจ๊าบเลยครับ เสียง5.1มันแยกมั่วๆยังไงไม่ทราบครับ
                    หรือหูผมมันห่วยไปก็ไม่ทราบ
                    แต่2.1ราคาซัก3พันนี่ มีหลายตัวที่ผมชอบ อย่างJBLที่ใช้อยู่ ของBoseก็ok แต่จำรุ่นไม่ได้
                    ดูหนังจริงๆ 2.1 ดีๆก็เหลือๆแล้วครับ

Comment

เอาเป็นแบบ headphone เลยคับ 3000 คงได้แจ่มๆเลยล่ะ หรือ 2.1 เสียงดีๆเลยคับ 3000 5.1มันยังไม่ดีอ่ะ เสียงแปลกๆ อย่างบ้านเพื่อนใช่5.1ของ AJ ก็okนะ แต่มะค่อยใสเลย
                      ปล. ออนบอร์ดนะ

Comment

2.1 เสียงดีดีห้อแจ่มนะคับ

ลองดูยี่ห้อ altec กับ creative คับผมว่าเสียงโอเค

Comment

ผมใช้ altec ครับ ซื้อมา 2800 ใช้มาสองปีแล้วครับ เสียงดีมากๆ

Comment

5.1 แจ่มกว่าทุกประการครับ

Comment

EACAN A-200 5.1s ครับ 2850 ที่ advice ครับ ^_^

Comment

Working...
                              X