Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม Delta จากอมรทำไมมีสายไฟ 4 สายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม Delta จากอมรทำไมมีสายไฟ 4 สายครับ

ซื้อมาตัวละ 35 บาท
    ไอ้สายไฟดำกับแดงนี้ก็รู้ๆกันอยู่ครับ เสียบไฟ 12V หมุนราวกับเครื่องบินเจ็ต
    แล้วอีกสองสายคือ น้ำเงินกับเหลืองเอาไว้ทำไรครับ
    ผมเดาว่าใช้ต่อกับหัว 4 pin แล้ววัดรอบกับปรับรอบได้
    แต่ไม่แน่ใจเพราะมันเว่อร์ไปสำหรับ 35 บาท

มันก็เหมือนกับพัดลม stock ที่มากับซีพ๊ยู (AMD) มี4สายเหมือนกัน ที่สำคัญยี่ห้อเดียวกันด้วย "Delta"

Comment

วัดรอบครับ ราคาคัดทิ้งจากโรงงานผลิตครับ อย่าตกใจ

Comment

Working...
      X