Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาอะไรเช็ดอะคริลิก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาอะไรเช็ดอะคริลิก

ตามนั้นครับ ฝาช้างจะได้ไม่หมอง เวลาเืปื้อนคราบ

Originally posted by evilbenx View Post
    ตามนั้นครับ ฝาช้างจะได้ไม่หมอง เวลาเืปื้อนคราบ
    ...กร๊ากก!!~ ..กระดาษทรายสิครับ ใช้แล้วรอยเปื้อน,คราบเปรอะจะมลายหายไป

....เอาจริงๆ ผมใช้เสื้อยืด ชุบน้ำยาผสมน้ำล้างจานเช็ดครับ

Comment

ผมใช้ LCD Cleaner อ่ะแหละ มันก้ใสดีน่ะคับ ปิ๊งเลย อิอิ

Comment

ผ้าชุบน้ำซันไล ครับ

Comment

ลองใช้ แว๊กซิครับ เอาแบบขัดมอเตอร์ไซ ก็ได้ รับรองทน -*-

Comment

Originally posted by madcat View Post
            ...กร๊ากก!!~ ..กระดาษทรายสิครับ ใช้แล้วรอยเปื้อน,คราบเปรอะจะมลายหายไป

....เอาจริงๆ ผมใช้เสื้อยืด ชุบน้ำยาผสมน้ำล้างจานเช็ดครับ

Comment

ใช้ยาสีฟันทีใช้แปลงฟันนี้แหละ บีบลงไปแล้วใช้ผ้านิ้มๆๆถูไม่ต้องผสมน้ำ แล้วล้างออก
              รับรองที่หมองๆๆ จะใสกิ๊ก ผมเคยลองนิดหนึงแล้วกับสันข้างของอะคริลิก

Comment

ลองใช้ผ้าแล้วมันเป็นรอยอ่ะ...........

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
                  ลองใช้ผ้าแล้วมันเป็นรอยอ่ะ...........
                  ไม่เชื่อก็แล้วแต่ช่วยไม่ได้

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                    ไม่เชื่อก็แล้วแต่ช่วยไม่ได้
                    แต่ว่าผมไม่ได้ชุบน้ำนะ แบบแห้งๆเลย

Comment

Originally posted by barw View Post
                      ลองใช้ แว๊กซิครับ เอาแบบขัดมอเตอร์ไซ ก็ได้ รับรองทน -*-
                      แจ๋วจิงลองดิ

Comment

แต่ว่าผมไม่ได้ชุบน้ำนะ แบบแห้งๆเลย
                        ใช้แล้วเป็นไงบ้าง

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                          ใช้แล้วเป็นไงบ้าง
                          ก่เปงลอบไงคับ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                            ก่เปงลอบไงคับ
                            งงงงงงงงงงง

Comment

งงงงงง

Comment

Working...
                              X