Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 1950PRO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 1950PRO

การ์ดข้างบนเล่นได้ทุกเกมส์รึป่าว เพราะได้ยินมาว่าพวกการ์ด ATI จะเล่นเกมส์ได้ไม่ค่อยเยอะ และจะมีปัญหาบ่อยๆ ไม่ทราบว่ารวมถึงการ์ดตัวข้างบนด้วยรึป่าว (ตอนนี้ก้อใช้ของ ATI อยู่)กำลังจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ จะได้ซื้อมาแล้วไม่ผิดหวัดเพราะปกติชอบเล่นเกมส์
    Last edited by pong747; 15 Jan 2007, 19:27:34.

เท่าที่เล่น POWERCOLOUR 1950PRO EXTREME มาระยะหนึ่ง ผมว่าภาพสวยและลื่นดีครับ แต่เบ็นซ์มากซ์น้อยใจหายโดยเฉพาะ 3DMARK 03

Comment

ขนาด x300 ผมยังเล่นได้ แล้ว1950 จะเล่นไม่ได้หรือครับ

Comment

เล่น X1950PRO ICEQ3 TURBO เลยสิครับ

Comment

X1950Pro ผมใช้อยู๋ก็เล่นได้ทุกเกมส์ช่วงแรกๆที่ชื้อมามีปัญหากับไดร์เวอร์ค่อนข้างมากคับไอ้ที่แถมมากับการ์ดไม่ต้องพูดถึงใช้มะได้รอๆๆๆๆจน 7.1 มารู้สึกเรื่มปรกติสุขแว้วคับ

Comment

ได้ทุกเกมส์รึป่าวก้อไม่รู้เหมือนกันอ่ะคัรบ
            ปกติเล่นแต่ Carbon กะ Fear ง่ะ

ATI เฟรมเรตอาจจาน้อยกว่า แต่สีสันนี่กินขาดครับ
            ติดใจมากๆ เลย ตั้งแต่ย้ายค่ายมานี่

Comment

Working...
            X