Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P5W DH Deluxe กับ Abit AW9D-Max

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P5W DH Deluxe กับ Abit AW9D-Max

ระหว่างสองตัวนี้ จะเลือกตัวไหนดีครับ แล้วจริงหรือเปล่าที่สองรุ่นนี้ปรับตัวคูณไม่ได้

น่าสนทั้งคู่ ASUS มหาชนกว่าครับ

Comment

แรงจัดจ้านทั้งคู่เลยครับ

Comment

ผมเชียร์ Asus P5W DH Deluxe ครับ

Comment

ขอบคุณครับ คิดว่าเอา Asus ล่ะครับ แล้วตกลง บอร์ดนี้ ปรับตัวคูณซีพียูได้ไหมครับ

Comment

ผมชอบมวยรองบ่อนอ่ะ จริงแล้วเป็นสาวกABITเก่าคับ อิอิ น่าใช้ทั้งคู่ใจรักเอบิต แต่รักประกันดีคอม ทำไงดีหว่า

Comment

ASUS คับ ทั้งสวยทั้งหรู มีรีโมท + wi fi สุดยอด
              ถ้าไม่ติดที่ว่าต้อง Crossfire ก็คงเกบตังไปสอยมาเเล้วเเหละ

Comment

Working...
              X