Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องลมเล็กๆน้อย+อคิลิค ปิดPSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องลมเล็กๆน้อย+อคิลิค ปิดPSU

มีไครทำอคิลิคปิดPSU[ไม่มีลมดูดเข้าเลย]ไหมครับ
    เพราะทำปิดPSUด้านล่างและปิดช่วงที่ไส่ HDD +DVD ด้วยเท่ากับว่าไม่มีพัดลมดูดเข้าเลย
    มีดูดออกหลัง1ตัว บน2ตัวมีไครทำแบบผมไหมและการ์ดจอร้อนไหมครับ เวลาเล่นเกมส์ของผมขึ้นไป60+เลย R7 260X

เอิ่ม........... แล้วไปปิดช่องดูดอากาศของ PSU มันทำไมล่ะครับ????

Comment

ทำแบบนั้นมันก็ร้อนซิครับ

Comment

555555555555

Comment

Working...
        X