Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อร้าน TK , Jedi เคยได้ลดราคากันมากสุดเท่าไหร่เอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านอยู่ที่ใหนอ่ะครับ เผื่อจะได้ไปลองดู ที่เค้าว่าลดเยอะ ๆ อ่ะครับ !!!

Comment

TK , Jedi คือร้านที่อยู่ใกล้ๆ กันตรงชั้น 1 ใช่มั้ยครับ

TK ผมเห็นมีหลายห้องอยู่ในบริเวณใกล้ๆ กัน เวลาจะซื้อของเป็นชิ้นๆ ไม่ได้ประกอบทั้งเครื่องจะซื้อที่ห้องไหนของ TK ก็ได้ใช่มั้ยครับ มีอะไรต่างกันมั้ยครับ

ปล. ตามห้างที่ขายอุปกรณ์คอม รวมถึงโซนขายอุปกรณ์คอมตามห้าง ผมเห็นตามร้านเปิดเว็ป OCZ กันเยอะนะครับ เวลาเห็นบางทีผมอยากจะเข้าไปทัก บอกว่าผมก็เข้าเว็ปนี้ประจำ แต่ก็ไม่กล้าเข้าไปทัก รวมถึงเกรงใจด้วยเพราะไม่รู้จักกันมาก่อนอะครับ (เว็ปนี้ทำให้ผมได้ความรู้เพิ่มขึ้นเยอะเลย แต่ในขณะเดียวกันก็ทำให้เกิดกิเลสอันนำมาซึ่งการเสียเงินเพิ่มขึ้นด้วยเหมือนกัน เหอๆ)

Comment

ที่ Jedi พัดลม Thermaltake Silent 12 cm บอกราคาำไว้ 450 ... ซื้อจริง 350 ยังไม่ได้ต่อครับ .... ว่าจะเข้าไปสอยมาอีกตัว ติดใจครับ มันขาว เนียนดี แถมเงียบอีกตะหาก (พัดลมอ่ะ พัดลม)

ขอบคุณ Jedi จากใจที่ลดให้ครับ รู้สึกดีครับที่ลดให้โดยยังไม่ต้องต่อ .....

บางร้านขอลดราคาจนแทบกราบ ยังไม่ลดซักบาท (แบบว่าคว่ำกระเป๋าทุ่มสุดตัวแล้วอ่ะ ยังเกินงบ .... เลยได้แต่มอง ลูบๆ คลำๆ แล้วก็ต้องเดินจากไป)

Comment

ทำไมซื้อแบบทั้งชุดได้ลดน้อยจัง แต่ซื้อแยกชิ้นรู้สึกจะได้ลดเยอะเลยนะครับ เห็นหลายคนซื้อแยกชิ้นได้ลดหลายร้อยก้มี

Comment

ร้าน เจไดผมซื้อเคส เค้าลดให้100 บาท
            ซื้อ Tuniq 120 จาก 1790 เค้าลดให้ เหลือ 1650 ง่ะ ร้านด้านหลังทางซ้ายงิ บริการดีมากด้วย

Comment

เจได เจ๊ บ๊วย ลด สุด ๆ ๆ ลอง ไปคุยดู ลด ผม เปน พัน *0*

Comment

ร้าน Tk ผมไม่เคย ซื้อทั้งเคส เคยซื้อ แต่ เป็นชิ้นๆๆ ประมาณ เคยซื้อ พัดลม Tt 2000รอบ ราคาเจ๊แก่บอก 390 ลดเหลือ370มั่ง กับ ซิงค์ แรมการ์ดจอ ราคา 180 เหลือ150 อ่า เคยถามแรม จีสกิลที ราคา 3900ก็ลดได้มากสุด50บาท *-* ถ้าลดได้มากก่านี้ สอยมาแล้ว อิอิ

ร้าน JeDi ซื้อ เคส RaidMax Sagitta 1800บาท เจ๊บอกลดแล้ว

Comment

เจ๊บ๊วยนี่อยู่ Jedi ร้านไหนครับ ข้าง ๆ safeway หรือข้างหลัง

Comment

TK ประมาณ 32000 ลดไป 100 - -* (ค่ารถก็ยังดี)

Comment

ซื้อ jedi ซิ้งค์ซีพียู + การ์ดจอ รวม 6750บาท ลดให้เหลือ 6500บาท ตอนแรกก็ดีใจแทบตายลดให้ตั้ง 250บาท
                      พอเดินๆดูร้านอื่น ขายการ์ดจอถูกกว่า jedi 200บาท ทุกร้าน สรุปว่าได้ส่วนลด 50บาท (ก็ยังดี)

Comment

ตอนทำงานพันธ์ทิพย์
                        ไปตัดของเจได
                        เค้าบวกให้ทีล่ะ 100 ครับ (psu ราคา 2550)
                        แต่ของก็เปิดบิลมาตามราคาร้านเค้าครับ
                        ถ้าเป็นเป็นที่ร้านไปตัดของ เค้าให้ราคาส่งหมด
                        (หมายถึงที่ร้านผมนะ) เมื่อก่อนทำบ่อยครับ ขึ้นอยู่กะความสมัครใจของลูกค้า
                        บางทีหลายอย่าง ก็ได้ 300-400 อยู่เหมือนกัน

Comment

ว่าแต่เจ๊บ๊วยที่พูดถึงที่ ร้านแกอยู่ตรงไหนหว่าจะได้เข้าร้านถูก อิๆ

Comment

ที่ TK บอกงบไป 3หมื่น ให้เค้าจัดสเปกให้ เค้าจัดเกินมา300กว่าบาท ก็เลยลดให้เหลือ3หมื่นพอดี

Comment

เคยได้ลดสูงสุด 100 บาทครับ ที่เจได
                              TK 50 บาท ต่อยากมากครับสำหรับ TK

Comment

TK ครับ ซื้อกับน้องคนขายสวยๆน่ารักๆ

ลดเยอะด้วยยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่ ตอนนี้ขาประจำไปแหล่ว ไปพร้อมๆกับท่านๆในบอร์ดนี่แหละ

จริงๆซื้อกับพี่กุ้ง พี่ปลา ก็ลดเยอะนะครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X