Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 26,000+-1,000 อยากได้ n/b acer สักตัวช่วยแนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 26,000+-1,000 อยากได้ n/b acer สักตัวช่วยแนะนำทีคับ

ต้องการ notebook acer สักตัวคับ อยากได้จอ 12" นื้ว หรือเป็น 14" นิ้ว ก็ได้
    ใช้งานโปรแกรมทั่วไปคับ กราฟฟิค ดีไซน์ internet ไม่เน้นเล่นเกมส์ ขอแบบทน ๆ คับ

ผมจะไปซื้อที่พันทิพย์ร้านไหนถูก ๆ และของแถมเยอะ ๆ บ้างช่วยแนะนำทีค๊าบ

ทุกท่านช่วยชี้แนะด้วยนะคับ

ขอบคุณทุกท่านมากคับ

acer 4925g 26900 ไม่รวม vat คับที่พันทิทย์

Comment

ร้านโกลบอล โซลูชั่น ครับ ของแถมเยอะ ชั้น2 พันทิพย์ประตูน้ำ
      แต่ว่าเค้าไม่ค่อยมีเอเซอร์ขายนะครับ
      ส่วนใหญ่จะแนะนำ Toshiba Hp Compaq lenovo
      ลองพิจรนาดูนะครับ เพราะยี่ห้อเหล่านี้ จะมีความทนกว่าเอเซอร์นะคับ โดยเฉพาะบอดี้

Comment

Originally posted by r507 View Post
        acer 4925g 26900 ไม่รวม vat คับที่พันทิทย์
        ตามท่านนี้ครับ ร้าน C.S.C. เด้อ Vat ถูกมากครับพี่น้อง

Comment

Working...
        X