Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกโน้ตบุ๊คให้เด็กหน่อยค๊าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกโน้ตบุ๊คให้เด็กหน่อยค๊าบบบ

ช่วยเลือกหน่อยค๊าบบบ

toshiba m300 กับ benq s41

เลือกอารายดี

แต่ ถ้าพี่ๆในนี้เสนอรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นมาด้วยนะค๊าบบ งบไม่เกิน 30 k ค๊าบ

ใช้ เรียนเขียนโปรแกรม กราฟฟิค เล่นเกมส์ นิดหน่อย เล่นเน็ต

ค๊าบบบ ขอบคุณค๊าบบบ

BenQ S41 ครับพี่น้ดอง

Comment

Originally posted by SK santarmonica View Post
      ช่วยเลือกหน่อยค๊าบบบ

toshiba m300 กับ s41

เลือกอารายดี

แต่ ถ้าพี่ๆในนี้เสนอรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นมาด้วยนะค๊าบบ งบไม่เกิน 30 k ค๊าบ

ใช้ เรียนเขียนโปรแกรม กราฟฟิค เล่นเกมส์ นิดหน่อย เล่นเน็ต

ค๊าบบบ ขอบคุณค๊าบบบ
      ถ้าเน้นทำงานก็toshiba m300เล่นเกมนิดๆๆได้ ถ้าเน้นเล่นเกมนักๆๆก็s41แต่ระวังเพราะการด์จอเป็นมะเร็งต้องรอของล๊อดใหม่เข้ามา

แต่ลองไปดูพวกasus ตระกูลf8ก็ดีน่ะประกัน2ปี ทำงานก็ดีเล่นเกมก็ดี

Comment

ปัจจุบันs41เป็นล็อตใหม่แล้วคับท่าน
        เด็กต้องเน้นเล่นเกมฟันธงs41

Comment

จัดไปครับ

Comment

Originally posted by Eskudozz View Post

จัดไปครับ
            เท่าไหร่?

Comment

Originally posted by Eskudozz View Post

จัดไปครับ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด ทำซะผมแต๋วแตกเลยนะท่าน

Comment

CPU ตัวใหม่เลยนะเนี่ย อิอิอิ

Comment

Toshiba คร๊าบบบบ ทนจัด แพงจริง
                  ผมใช้ m200 E4311T อยู่ ไม่มีปัญหาไรเลย m300 ก็คงเหมือนกัน
                  ส่วนs41 เพื่อนใช้อยู่ สวยดี คุ้มค่า

Comment

Working...
                  X