Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Driver ของ8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Driver ของ8600GT

คือผมใช้8600GT ของ FORSA ครับ แล้วอยากอัพ Driver 175.19
    ที่โหลดของ เวป Nvidia แต่พอลงแล้วไปเข้าตัวเกมส์ ก็จอฟ้า
    พอลง Driver ที่มากับตัวการ์ด ก็เข้าเล่นได้ปกติ แต่อยากให้ภาพดูดีขึ้น
    มันก็ต้องอัพถูกไหมครับ มีใครประสบปัญหานี้บ้างครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
    น้องใหม่board นี้เลยครับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ผมก็เป็นเหมื่อนท่านครับ ผมเคยอัพมา175.19 เล่นเกมส์สักพัก มันก็ ERRORทุกที ทีเเรกก็งงว่าเป็นไรหว่า
      ลองลงDRIVER ใหม่ ตัวที่มากับการด นั้นแหละ และไม่เคยเป็นอีกเลย เลยขี้เกียจลง DRIVER ใหม่รำคาญ
      คุณก็ลองหา Driver ตัวใหม่กว่านี้ลองไปเรื่อย ๆ จนกว่ามันจะไม่เป็นอะครับ

Comment

ยังดีมีคนเป็นเหมือนเรา

Comment

ขอ ลิค์ driver 8600 gt forsa แบบ ธรรมดาหน่อย แผ่น หาย

Comment

ลองไดว์เวอเวอร์ชั่นอื่นดูครับ

Comment

ไดรเวอร์ไหม่ภาพไม่ได้ดูดีขึ้นน่ะครับ

Comment

Originally posted by i2asta View Post
                ขอ ลิค์ driver 8600 gt forsa แบบ ธรรมดาหน่อย แผ่น หาย
                กรรม ขุดกระทุ้ตั้งแต่กันยา 2008

Comment

55+

Comment

คลิก น่าจะช่วยได้นะครับ

Comment

55555

Comment

ส่วนมาก Driver Nvidia ที่แถมมาก่ะแผ่น มักจะดีที่สุด ไม่รู้เปงไร อัพทีไร เน่าทุกที ....

ถ้าไปโหลดแล้วเจอไดร์เวอร์ล่าสุดที่ไม่มีปัญหาก่ะการ์ดของคุณนี่ ควรจะเซฟเก็บไว้เลย

Comment

Working...
                        X