Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดรเวอร์ตัวใหนที่ใช้ PhysX ได้และมีปัญหาน้อยสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดรเวอร์ตัวใหนที่ใช้ PhysX ได้และมีปัญหาน้อยสุด

ผมใช้ 8800GT อยู่ครับลองใช้ 177.xx ทุกตัวแล้วมีปัญหาหลายๆเกมมันเด้งออกครับตอนนี้เลยใช้ 175.19 อยู่เล่นเกมไม่มีปัญหาแต่มันใช้ PhysX ไม่ได้

เกมออนไลน์ หรือเกมออฟไลน์ ครับ เคยเห็นว่าส่วนใหญ่จะเป็นเกมออนไลน์ครับ
    ผมใช้ 9800GT เล่นเกม crysis grid cod4 fontline turok mass effect guitar hero3 ไม่มีปัญหาครับ
    PhysX ยังมีเกมที่รองรับน้อยครับ ซึ่งก็ยังไม่จำเป็นเท่าไร ถ้ามีปัญหาก็ ตัวอื่นไปก่อนก็ได้ครับไม่แตกต่างกัน

Comment

PhysX
      มันทำให้คะแนน 3DMark06 กับ ตู้ปลา ผมลดลงจากเดิมอะ
      ก็เลยไม่ได้ละมันละ

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
        เกมออนไลน์ หรือเกมออฟไลน์ ครับ เคยเห็นว่าส่วนใหญ่จะเป็นเกมออนไลน์ครับ
        ผมใช้ 9800GT เล่นเกม crysis grid cod4 fontline turok mass effect guitar hero3 ไม่มีปัญหาครับ
        PhysX ยังมีเกมที่รองรับน้อยครับ ซึ่งก็ยังไม่จำเป็นเท่าไร ถ้ามีปัญหาก็ ตัวอื่นไปก่อนก็ได้ครับไม่แตกต่างกัน
        ออฟไลน์ครับ อย่าง GRAW2 เล่นได้ประมาณ1นาทีก็ค้างแล้วก็เด้งออกเลยและ stepmania พอเริ่มเล่นก็เด้งออกเลยและอีกหลายเกมเลยครับ

Comment

ไม่รู้ดิครับ เกมเก่าไปสำหรับเทคโนโลยีเปล่า -*-

Comment

Working...
          X