Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9500GT ตัวนี้แรงประมานไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9500GT ตัวนี้แรงประมานไหนครับ

XFX GeForce 9500GT ddr3 550/1600
    ตัวนี้แรงประมานไหนครับ มีใครใช้บ้าง
    คือจะซื้อไปใช้ในร้านเกมหน่ะ ตอนแรกกว่าจะเอา 9600
    แต่ดูราคา ตัวนี้น่าสนใจดีตัวละ 2600

เทียบกับ 8600gt แล้วสูสีกันไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

น่าจะแรงกว่ากัน จึ๋งนึงคับ

Comment

สูงกว่า 8600GT ทั่วไปแต่ไม่สูงกว่า 8600GT ที่คล็อกมาแล้ว
      แต่ถ้า คล็อก 9500GT ไล่บี้ 8600GTS แบบ หายใจรดต้นคอ

Comment

สดกว่าเยอะ

Comment

http://www.techpowerup.com/reviews/G...clocked/6.html

Comment

ผมว่าไล่ๆ 8600 GTS น่ะ

Comment

น่าจะอยู่ระหว่าง
              8600GT กับ 8600GTS นะ

Comment

แรงกว่า 8600GT แต่ สู้ 8600GTS ไม่ได้

Comment

มันเย็นกว่าแน่ ๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ เสียงไม่แตกด้วย
                    เล่นเกมออนไลน ตัวนี้ก็ เหลือเพือ สิเนอะ
                    อิอิ

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                    X