Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>> NBA2K15 CLUB <<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปีนี้ใครจะตั้งมู้ รอโม้อยู่นะ

Comment

• Originally posted by badboyz08 View Post
      ปีนี้ใครจะตั้งมู้ รอโม้อยู่นะ
      รอเช่นกันครับ พรีออเด้อเรียบร้อยแล้ว

Comment

• ใครเล่นใน PC แล้วของแต่งตัวไม่ครบบ้างครับ ของผมกางเกงกับเสื้อซับไม่มีครับ

Comment

• มือมันลั่น

Originally posted by asadakron View Post
          http://store.steampowered.com/app/282350/ nba2k15 กำลังลด ครับเหลือแค่ ฿372.50 บาท ใครยังไม่มีรีบกดเลย
          ึคาดว่าเดือนกันยายนนู้นภาคใหม่จะมา พร้อมเนื้อเรื่อง my career spike lee กำกับเอง ^ ^
          มันลั่นอ่ะครับ คอยอ่านคอยดู มาตั้งแต่ 2k14 ที่นี้ช่วยให้ผมเข้าใจการเล่นเกมนี้เยอะมากๆ อวดแปป Untitled.jpgแหร่

Comment

• เล่น My League ได้มาประมาณนัดที่40กว่า ตอนนี้เกิดปัญหาพอเริ่มเกมส์ Jump Ball เสร็จเล่นได้แปปเดียวเด้งออกตลอดเลยครับ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้าง

ปล.เถื่อนนะครับ

Comment

• Originally posted by manuisall View Post
              เล่น My League ได้มาประมาณนัดที่40กว่า ตอนนี้เกิดปัญหาพอเริ่มเกมส์ Jump Ball เสร็จเล่นได้แปปเดียวเด้งออกตลอดเลยครับ ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้าง

ปล.เถื่อนนะครับ
              ผมก็เล่นเถื่อนนะ เล่นได้จนจบ season เลยไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย ลองหา crack ใหม่ดูนะครับ

Comment

• จากคำฟุ้งฝอยในคลิป
                ระบบเกมจะมีความ dynamic มากขึ้น
                กล่าวคือ
                ผู้เล่นจะรู้จักหาพื้นที่ว่าง รูปแบบการเล่นจะอิงกับผู้เล่นจริงๆ มากขึ้น
                โค้ชจะมีการปรับแผนตลอด เพื่อแก้เกม และรับกับรูปแบบการเล่นของผู้เล่น ณ ขณะนั้น

"Basketball is a game of situation"

ระบบการจ่ายแบบ stick จะมีให้ควบคุมได้อย่างครบๆ จ่ายโยน จ่ายตรง จ่ายกระดอนพื้น สามารถเลือกได้แล้ว

ปูลู. ลุง Vince Carter ได้ออกมาวินึงด้วยล่ะ

Comment

• อยากเห็นเรื่องโค้ชว่าจะเปลี่ยนแค่ไหน ภาคที่แล้วหน้าตาซ้ำๆ ออกมาด่า+สั่งงานซ้ำๆ ซึ่งไม่ค่อยเกี่ยวกับเกมส์เท่าไหร่

Comment

• Originally posted by ZervZ View Post

จากคำฟุ้งฝอยในคลิป
                    ระบบเกมจะมีความ dynamic มากขึ้น
                    กล่าวคือ
                    ผู้เล่นจะรู้จักหาพื้นที่ว่าง รูปแบบการเล่นจะอิงกับผู้เล่นจริงๆ มากขึ้น
                    โค้ชจะมีการปรับแผนตลอด เพื่อแก้เกม และรับกับรูปแบบการเล่นของผู้เล่น ณ ขณะนั้น

"Basketball is a game of situation"

ระบบการจ่ายแบบ stick จะมีให้ควบคุมได้อย่างครบๆ จ่ายโยน จ่ายตรง จ่ายกระดอนพื้น สามารถเลือกได้แล้ว

ปูลู. ลุง Vince Carter ได้ออกมาวินึงด้วยล่ะ
                    ขอให้มันทำได้จริงๆ โคช Nba2k15 มั่วมาก บางทีก็รู้สึกว่าสั่งแผนไปเข้าทางอีกทีม

Comment

• ตั้งกระทู้ภาคใหม่แล้วนะครับ --- NBA 2K16 CLUB --- The Best Sports Games

ไปรอเล่นพร้อมกันเลย

http://www.overclockzone.com/forums/...t-Sports-Games

Comment

Working...
                      X