Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น 8800 GTX แนะนำ น่อย ครับ ชอบ จากใจ เลข8 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น 8800 GTX แนะนำ น่อย ครับ ชอบ จากใจ เลข8 ครับ

มันคงตกรุ้นไปแล้ว แต่ ผมเอาใช้ เล่น ทั่วไป ดูเว้บ โหลด บิต ครับ แนะนำน่อย ยี่ห้อไหนดีครับ
    เมื่อก่อนเห้น เป็น หมื่น

ลดแล้ว อยากซื้อจะไว้สักตัว เห้นว่า 9800 ก็ไม่ได้ แตกต่างอย่างเห้นได้ ชัดนิ เลยสนใจตัวนี้ คับ

ATI กว่า จะเอา 4850 เห็น บอกร้อนมาก เลย เอา 8800GTX ก็ พอ ครับ

แล้ว อยากรู้ว่า 8800 GTX ก่ะ GTS ตัวไหน มันดีกว่าเหรอ ครับ ก่ะ GT เฉยๆๆ อ่ะครับ ผม ยังอ่อน เรื่อง VGA ครับ ใช้ ATI HD 2600 เบื่อ แล้วครับ จะเบื่อ บ้าง ครับ

Comment

8800GTX memory ในตัวเองเยอะดีครับ เหมาะกับ จอใหญ่ๆ ที่เอาไว้ใช้ความละเอียด

8800GTS 512M PIpeline 128 เท่า9800GTX

8800GT ก็ บ้านๆ ครับ

3ตัวนี้ ใครแรง สุด ก็คง เป็น GTS และคุ้มค่ากับเงินที่เสียไป อิอิ

Comment

ชอบเลข 8 หรอครับ

HD4870

Comment

อ่ะนะ GTX เลยครับ

Comment

เปลื่องไฟกว่า 9800gtx+ (มากๆๆๆ)
            อ่อนกว่า 9800gtx+
            มือ1ประกันเต็ม ไม่มีแล้ว
            แต่ๆ ถ้าหามือ2ได้ซัก 5-6พัน ก็น่าสน

ยังอยากเล่นอีกหรือ 555+

Comment

แล้ว 8800 GTS หาซื้อที่ไหนได้บ้าง ครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
                แล้ว 8800 GTS หาซื้อที่ไหนได้บ้าง ครับ
                เอาจริงหรอครับ

ผมว่ามันไม่คุ้มสักนิดเลย คิดดูดีๆละกันครับ

Comment

เหรองั้นช่วยแนะน่อยเหอะ ปวดหัวแล้ว อิๆๆ
                  งบ 6500 +- 1000

Comment

4850 แหละ งบ6500 อ่ะ
                    ไม่ก้ 9800

Comment

9800gtx+ ของxfxดีก่าคับไม่น่าก็4850 ไม่ร้อนอย่างที่คิดหรอกคับปรับรอบเอา

Comment

9800GTX ไปเลย แล้วคุณจะลืม Series 8 เอิ้กๆ

Comment

9800 gtx+ คุ้ม

Comment

ถ้าชอบเลข8แบบคนจีน แนะนำอย่าเอา 48xx
                            4=ซี้ หมายถึงตายคนจีนไม่ชอบเลข4

แนะนำ 8800gt ราคาถูกลงมาก 4500-5000 บาท แนะนำเพราะถ้าไม่ได้เล่นแต่ไครซิสเกมส์เดียว แค่ 8800gt ก็เปิดสุดได้ทุกเกมส์
                            คุ้มสุดแล้วครับตอนนี้ อย่าไปตามเทคโนโลยีมากนะครับ เราใช้เทคโนฯ ไม่ใช้ให้เทคโนฯ ใช้เรา

เกมส์ใหม่ๆยิ่งน้อยๆอยู่ -*-
                            Last edited by balldestiny; 5 Sep 2008, 22:01:08.

Comment

8800GT ดีกว่าครับ 8800GTX นี่ แด๊กไฟอย่างแรง

ขอบอก ชิป G80 นี่กินไฟอย่างแรง เคยจ่ายค่าไฟพวกนี้มาละ - - เหนื่อย

Comment

Working...
                              X