Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขาบอกว่า D-Link รุ่น dsl-2640T ห่วยจริงหรือ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขาบอกว่า D-Link รุ่น dsl-2640T ห่วยจริงหรือ....

เห็นมีบางคนบอกว่าห่วย
    บางคนบอกว่าดี
    ผมพึ่งซื้อมาเมื่อวานเอง 1750บาท
    ใช้ แชร์ 2 เครื่องก็ไม่มีบัญหาอะไรครับ
    แต่อยากรู้ว่าห่วยจริงหรือ

รอคำตอบด้วยคนครับ

ตอนนี้เห็นทาง IT CITY ที่ซีคอน จัด promotion อยู่ด้วย

Comment

เพิ่งจะไปคว้ามาซะด้วย...จริงๆอ่ะ
      แต่ตอนนี้ Set Wireless แล้ว เข้า Internet ไม่ได้ ทำไงหว่า....??

Comment

ใช้ไม่เป็นเลยไม่รู้ดีไม่ดี แต่ร้อน+ดูipคนมาแจมไม่ค่อยออกเลยไม่ค่อยกล้าใช้

Comment

เปิดนานๆเอ๋อกิน ต้อง boot ใหม่
          เจอหลายตัว แล้วแต่ดวงครับ

Comment

ไม่เหนเปงไรนิคับ ผมใช้มาปีกว่าๆแล้วไม่เกืดปัญหาเลยสักครั้ง - -*

Comment

อะไรๆก็เขาว่า เหมือนเขาว่าIntelดีกว่าAMD อีกคนเขาว่าAMDดีก่าIntel ส่วนตัวผมใช้2540Tเพื่อนใช้2640T
              ยังไม่เห็นจะเป็นอะไรสงสัยตัวที่ผมกับเพื่อนใช้มันไม่ผ่านQCมั้งถึงไม่ห่วย ถ้าตัวไหนผ่านQCคงห่วยทุกตัว

Comment

ผมใช้อยู่เปิดโหลดทั้งคืนก็ไม่แฮงคับ

Comment

ผมใช้รุ่นพี่มัน 500T ตระกูล 500-520-540-2540-2640
                  ชิพตระกูลเดียวกันหมดเลย AR7

จุดอ่อนของD-link คือ มันSync สัญญาณอ่อนๆไม่ได้ แต่ถ้าตั้งโหมด จะSync ได้ดีมาก แต่เวลาผ่านไปนานๆจะเอ๋อๆ หลุดเอง

Comment

Working...
                  X