Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ปัญหาของ ATi] ไฟล์ INF หาย???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ปัญหาของ ATi] ไฟล์ INF หาย???

บางที่เวลาลงไดรเวอร์ของ ATI มนจะฟ้องว่า INF File Missing ถามว่ามีวิธีแก้อย่างไงครับ?

ปล. Vista X64

ดันให้

Comment

โหลดใหม่ หรือ ลงใหม่ไป

Comment

ไม่ต้องลงใหม่ก็ได้ครับ แตกไฟล์ set up แล้วหาไฟล์ Inf ในนั้นได้เลยครับ

Comment

64บิทของผมไม่เป็นอะ

Comment

มีสองเครื่องทั้ง X86 และ X64 เป็นทั้งคู่

ผมทำอะไรไม่ได้ก็เลยต้องทำ Sys Restore ครับ

ปล. เป็นบางครั้งนะครับ ไอ้หาไฟล์ไม่เจอ

รบกวนกูรูทั้งหลายด้วยครับ

Comment

ขออนุญาติดันครับของผมก็หายใครรู้ช่วยบอกทีครับ คอมผมมีปัญหาคือ ไม่มีเสียงลย ผมใช้ MSI gX 60 AMD 8970M AMD A10

Comment

Originally posted by can007 View Post
                บางที่เวลาลงไดรเวอร์ของ ATI มนจะฟ้องว่า INF File Missing ถามว่ามีวิธีแก้อย่างไงครับ?

ปล. Vista X64
                hdd เน่าป่าวครับอาการแบบนี้

ตามปรกติ เวลาลงไดวเวอรเรียบร้อยนี้ ไฟลไม่น่าหาย หรือ มาหายทีหลังได้นะ

Comment

Originally posted by can007 View Post
                  มีสองเครื่องทั้ง X86 และ X64 เป็นทั้งคู่

ผมทำอะไรไม่ได้ก็เลยต้องทำ Sys Restore ครับ

ปล. เป็นบางครั้งนะครับ ไอ้หาไฟล์ไม่เจอ

รบกวนกูรูทั้งหลายด้วยครับ
                  เป็นคู่แบบนี้ผิดปรกติ นะ แสดงว่า ต้องโดนไวรัส หรืออะไรสักอย่างแน่ๆ ไฟลถึงหายได้ พอ Sys Restore กลับไปถึงใช้ได้ปรกติแบบนี้

สแกนไวรัสดูครับ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
                    เป็นคู่แบบนี้ผิดปรกติ นะ แสดงว่า ต้องโดนไวรัส หรืออะไรสักอย่างแน่ๆ ไฟลถึงหายได้ พอ Sys Restore กลับไปถึงใช้ได้ปรกติแบบนี้

สแกนไวรัสดูครับ
                    เครื่องมันคงไปเกิดเเล้วละ THE FOOL

Comment

Working...
                    X