Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้Windows xp SP3 แบบ MOD อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้Windows xp SP3 แบบ MOD อะครับ

อยากหามาแทน dark 4อะครับ คือเวลาลงwindow ใหม่ที่ไร ต้องอัพเดทใหม่ทุกที อยกาได้

window ที่มันอัพเดท ใกล้ๆ ปัจจุบันหน่อย คิดว่าตัวไหน ดีที่สุดมั่งครับ

ในเวปบิท เห็นตัวนี้มา Windows XP SP3 (Windows 7 XP SP3 Viena Edition)

มันอะครับ Windows 7 เนี้ย

ปล. SP3 มันมีปัญหามากไหม เห็นหลายกระทู้แล้ว ที่จริงอยากได้SP2 อยู่เพราะมันไม่ค่อยมีปัญหา แต่กลัวไม่ทันคนอื่น

ลองหาในเทพเกิ้ลนะชื่อ skz มีแบบโมกับไม่โม เลือกได้เสถียรดี

Comment

เว็บบิทครับเกลื่อนเลย

Comment

TrueFaster v.4 ครับ ดาวน์โหลดมาหลายวันแระ แต่ยังไม่ได้ลอง

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=277996

Comment

ของ SKZ ใช้ดีคับ อันอื่นที่โมมา ไม่ได้เรื่อง

Comment

อันนี้Leo XP
              SP3โมครับ.

Comment

คุณ 191

Icon ไม่ใหญ่ลำคาณตาตายหรือครับนั้น

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                  คุณ 191

Icon ไม่ใหญ่ลำคาณตาตายหรือครับนั้น
                  ครับนั่นแค่อยากให้เห็นแสงเงาของโฟลเดอร์ เลยต้องขยายให้เห็นชัดขึ้น
                  ใช้จริงก็ขนาดปกติครับ.

Last edited by 191; 10 Sep 2008, 01:11:46.

Comment

น่าใช้จิงๆๆเลย นะ windows คุณ 191

กลัวมันจะมีปัญหา นะสิ -.- แล้วเล่นเกมได้ปกติเปล่าคับเนี่ย สวยดีจัง

Comment

Originally posted by NerubiaN View Post
                      น่าใช้จิงๆๆเลย นะ windows คุณ 191

กลัวมันจะมีปัญหา นะสิ -.- แล้วเล่นเกมได้ปกติเปล่าคับเนี่ย สวยดีจัง
                      เล่นเกมส์คงไม่มีปัญหา
                      ปัญหาคือต้องไปหาภาษาไทยมาลงเองเพราะถูกตัดออกไป.
                      Last edited by 191; 8 Sep 2008, 15:10:07.

Comment

SKZ ครับ ผมใช้อยู่ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ของท่าน skz เจ๋งจริงๆครับ..

Comment

เคยลองใช้ mac osx leopard แล้วแต่มันเล่นเกมส์ไม่ได้เลยเลิกใช้
                            เห็นตัวนี้สวยเหมือนๆกันน่าลองใช้ดี

Comment

Working...
                            X