Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมรีโมท ใช้ในระบบ LAN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมรีโมท ใช้ในระบบ LAN

โปรแกรมรีโมท TeamViewer 3 ใช้ในระบบ LAN ได้ไหม เพราะสำหรับเครื่องที่ต่อเน็ตไม่มีปัญหา แล้วถ้าเป็นเครื่องที่ไม่ได้ต่อเน็ตแต่อยู่ในระบบ LAN เดียวกันน่ะค่ะ จะรีโมทได้ไหม และถ้าไม่ได้พอที่จะมีโปรแกรมอะไรบ้างค่ะสำหรับ รีโมท ในระบบ LAN ระหว่าง Client ไป Client ที่มีบ้างเครื่องต่อเน็ตบ้างไม่ได้ต่อเน็ตบ้างน่ะค่ะ (ระบบที่ใช้เป็นระบบ Client/Server [Microsoft server 2003 และ Client ใช้ Windows XP])

ขอบคุณค่ะ

ได้

Comment

Working...
    X