Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีใช่ Wifi Free ของ True หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีใช่ Wifi Free ของ True หน่อยครับ

พอดีรู้มาว่า True ปล่อยสัญญาณ Wifi ทั่วกรุงเทพ พอผมลองเปิด Notebook ดูก็เจอสัญญาณ
    แต่พอกด Connect มันก็ถามหา Network Key ครับ

ทีนี้ Network Key เราจะหาได้จากไหนหรอครับมีบางคนในเวปนี้บอกว่าใช้ฟรี
    แต่ท่าไม่มี Key แล้วจะต่ออย่างไรแล้วจะหา Key ได้จากไหนครับ

ใครใช้อยู่บ้างบอกหน่อยครับ

ใช้ฟรี !!! จริงอ่ะ....
    ไม่น่าจะใช่....แต่ถ้ามี....ก็ดี .555+

Comment

มีโครงการ กรุงเทพสีเขียน นิ
      แต่ไม่รู้หาพาสจากไหนกัน เห็นว่าแจก 5หมื่น id ใช้ฟรีถึงสิ้นปี เนต 64k เหอๆ

แล้วก็ถ้าใช้ทรูมูฟมันมีให้ส่ง sms ไปแล้วมันจะให้ pass มาลองเล่นขั่วโมงนึงมั้ง

Comment

ไปที่ true shop บอกเขาว่ามาขอ wifi free เขาก้อจะเอาบัตรประชาชนเราไปซีร็อก แล้วก้อให้ user/id มา
        เราก้อเอาไปลงทะเบียนที่เวปไซด์ ก้อใช้ได้แระ

อ้อ ใช้ฟรีถึงสิ้นเดือน ก.ย. นี้นะจ๊ะ (ผมไปเอามาตั้งแต่เดือนที่แล้ว)

Comment

ไปตามห้างตรงที่ประชาสัมพันธ์ เช่น เซ็นทรัล พารากอน แล้วบอกเขาขอบัตร bk wi fi
          แล้วเอา serial มาลงทะเบียนในหน้า truewifi แล้วก็เอา PW ทีเราใส่ไปมา login อีกที
          (เข้าใจป่าวนี่) อ่อ มันมี 500,000 ใบ ครับ ไม่ใช่ 50,000 มันใช้ได้ 1 ปี โดยที่ 3 เดือน ลง
          ทะเบียนใหม่ 1 ครั้ง

Comment

Working...
          X