Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows xp 64 bit ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows xp 64 bit ครับ

ไม่มีไรหรอกครับ แค่อยากได้มาลองเล่นดู ไม่รู้จะไปหาที่ไหนดีครับ ใครเคยเห็นเค้าปล่อยกันที่ไหนบ้างครับ เว็บบิทต่างๆก็ไม่มีปล่อยซะด้วยซิ แต่ว่าผมเคยเห็นในบอร์ดนี้อยู่ นานแล้วไม่รู้หายไปไหนแล้ว เห็นเค้าว่าดี เร็ว เสถียรกว่าวิสต้าอีกนะ ดูหนังเล่นเกมส์ลื่นแปรดๆๆๆไม่รู้จะจริงป่าวเลยอยากลองหน่อย ใครจะกรุณามาแบ่งๆกันใช้ก็ขอบคุณมากๆๆเลยนะครับ

ลองใช้บริการของ ThePirateBay.org ดูมั้ยครับ ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็ดาวน์โหลดได้ ขอเพียงแค่มี uTorrent ก็เป็นพอ อิอิ (2 ลิงค์แรก)

http://www.google.co.th/search?hl=th...iratebay&meta=

Comment

มีอยู่ครับ ผมขอแค่แผ่นเปล่า จะจัดให้พร้อม SP1 อิอิ

ว่าแล้วกำลังจะลงวินโด้ใหม่ลง64เลยดีกว่า...

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
        มีอยู่ครับ ผมขอแค่แผ่นเปล่า จะจัดให้พร้อม SP1 อิอิ

ว่าแล้วกำลังจะลงวินโด้ใหม่ลง64เลยดีกว่า...
        แผ่นเปล่าไม่มีปัญหาครับ แผ่นเท่าไรจัดให้ ว่าแต่อยู่ไหนหว่า

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
          ลองใช้บริการของ ThePirateBay.org ดูมั้ยครับ ไม่ต้องสมัครสมาชิกก็ดาวน์โหลดได้ ขอเพียงแค่มี uTorrent ก็เป็นพอ อิอิ (2 ลิงค์แรก)

http://www.google.co.th/search?hl=th...iratebay&meta=
          ขอบคุณครับสำหรับลิ้งค์ ว่าแต่ใช้อยู่ป่าวครับ อิอิอิ

Comment

ถ้าใช้ xp 64bit มันจะมีปัญหา กับหลายๆโปรแกรม อย่างวิสต้า 64 bit เปล่าครับ

ถ้าลงใหม่ จะเล่น xp 64 bit รึ vista 64 bit ดีครับ ?
            ถามความเห็น จขกท.

Comment

Originally posted by Kristchenko View Post
              ถ้าใช้ xp 64bit มันจะมีปัญหา กับหลายๆโปรแกรม อย่างวิสต้า 64 bit เปล่าครับ

ถ้าลงใหม่ จะเล่น xp 64 bit รึ vista 64 bit ดีครับ ?
              โดยส่วนตัวแล้วผมคิดว่าไม่น่าจะมีปัญหานะครับ น่าจะเสถียรกว่าอีกนะผมว่าลง เป็น XP 64 ไปเลยดีกว่าครับ ไดร์เวอร์ก็หาง่ายอีก รองรับโปรแกรม32 บิทได้หมด

Comment

Originally posted by Kristchenko View Post

โดยส่วนตัวแล้วผมคิดว่าไม่น่าจะมีปัญหานะครับ น่าจะเสถียรกว่าอีกนะผมว่าลง เป็น XP 64 ไปเลยดีกว่าครับ ไดร์เวอร์ก็หาง่ายอีก รองรับโปรแกรม32 บิทได้หมด

Comment

driver หาง่ายเหรอครับ มันใช้ตัวเดียวกับ32bit ได้รึเปล่าครับ

xp64bit นี่รองรับ โปรแกรม32bit ได้หมดเลยเหรอครับ เช่นเรามีโปรแกรมปกติxp32bit มา ถ้าลงใน 64bit มันก็ใช้ได้ปกติรึเปล่าครับ

อีกนิด ข้อดีของ64bits ดี,เร็ว ดูหนังเล่นเกมส์ลื่นๆนี่จริงเปล่าเนี่ย มีใครเคยลองแล้วบ้างครับมายืนยันหน่อย

Comment

^
                    ^
                    ^
                    ใช่แล้วครับท่านว่ากันไปตามนั้น

Comment

http://btjunkie.org/ เว็บนี้เเน่นอนครับเป็นบิท

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                        ขอบคุณครับสำหรับลิ้งค์ ว่าแต่ใช้อยู่ป่าวครับ อิอิอิ
                        ผมใช้ 32 Bit อยู่น่ะครับท่าน 64 Bit ยังไม่เคยลอง

Comment

มีใครใช้ xp 64bit บ้างขอเสียงหน่อย อยากรู้ๆ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ Tot_063508813@hotmail.com อยากสอบถามไรหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
                              แผ่นเปล่าไม่มีปัญหาครับ แผ่นเท่าไรจัดให้ ว่าแต่อยู่ไหนหว่า
                              PM ที่อยู่มาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมส่งไปให้ฟรีๆครับ เป็น DVD 1 แผ่น ประกอบด้วย Image ของ XP64 และ Update SP2 ครับ

Comment

Working...
                              X