Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึง ท่าน gx270 เครื่องท่าน เสร็จแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึง ท่าน gx270 เครื่องท่าน เสร็จแล้วนะครับ

รอปรับนิดหน่อยครับ ซิ้งเดิม ผมเลือก สปีด ไม่เกิน 3.4 ให้แล้วกันนะครับ มากกว่านี้ ออโทส ทะลุ 80องศา เลยครับ ไม่ใหวๆ

ส่วนโปรแกรม รบกวนลงเองนะครับ เพราะผมไม่รู้ว่าใช้อะไรบ้างและ ผมก็ไม่มีด้วยครับ มีแต่โปรแกรมมาตรฐานครับ

รออับไดร์เวอร์ 2-3 ตัว และเก้บสาย ก็ใช้ได้ครับ แต่จริงๆ ผมงานเข้าเป้นการส่วนดัวด่วน ทั้ง เสาร์และ อาทิตย์ เลยครับครับ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มารับ วัน อังคารนะครับ แต่ถ้า ไม่สดวก จันทร์ ก็ได้ครับ จะรีบให้ไวที่สุดครับ
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    Last edited by wikorn; 6 Sep 2008, 02:11:46.

โชว์รูปจัดสายหน่อยครับ ^^

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      โชว์รูปจัดสายหน่อยครับ ^^
      ยังไม่มีเวลาจัดเลยครับ เมื่อคืนกว่าจะเสร็จก็ ตี2 แล้วครับ ยัง รก เต็มเคชอยู่เลย แถม สายไฟ TAGAN โครตแข็งเลย ใหญ่ก็ใหญ่ เสร็จแล้วจะเอารูปมา ฝากแล้วกันครับ

Comment

แรง ๆ

Comment

จัดให้ชุดสิกร ออกตังให้ด้วยนะ จุ๊บๆ

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
            จัดให้ชุดสิกร ออกตังให้ด้วยนะ จุ๊บๆ
            ประโยคสุดท้ายนี้ ถึงขั้น งานเข้าเลยนะ จอย อิอิ

Comment

555 ดีใจใช่ม๊า....

Comment

อยากให้เสร็จทันวันจันทร์ เพราะจองตัว Massenger ไว้แล้ว อาจให้ไปรับประมาณเที่ยง ๆ ทันไหมครับ
                และอยากลองเครื่องแรง ๆ เต็มที่แล้วครับ

เสียดายสั่ง Harddisk ไม่ทัน ของหมดพอดี สงสัยต้องไปซื้อที่อื่นมาเล่นก่อนครับ

Comment

บอร์ดและแรมตัวไหนเนี้ย

Comment

จะพยายามครับ ยังไม่ถึงห้องเลยครับพรุ่งนี้มืดๆจะเอารูปในเคชให้ดูครับ

Comment

ATI 8.8 ครับ ก็แรงดี ได้มาอีก 2000 (ของเดิม 8.6)

[IMG][/IMG]

Comment

ทั้งเครื่อง มีไรมั้งอยากรู้จัง

Comment

Q6600
                          ASUS P5Q
                          KINGTON 800 2Gx2
                          CASE COOLERMASTER T05
                          HDD 640G WD KS
                          PCI-E HIS 4850 TURBO X
                          DVD ASUS
                          PSU TAGAN U38 600W

Comment

ไฟต่ำดีจังครับ

จัด SuperPI 32MB 4 หัวหน่อยครับ อยากเห็นครับ

Comment

ถ้าทันจะเทสให้ครับ ท่าน หัวเกียร์ ถามนิดครับ Q6600 นี้ ซิ้งเดิม ทนความร้อนสูงสุดได้ ขนาดใหนครับ ผมเอง ไม่ชินกับ INTEL ครับเลยไม่รู้ว่า มันอึกสุดที่เท่าไร ตอนผมลองกับ แรมD9 ผม มันวิ่ง 4.0 G (450x9) เปิดเครื่องมา ร้อน 69 องศา ไฟ 1.44-1.45 เลยครับ เลยไม่กล้าเทส ไม่ใช่เครื่องผมเองด้วย อิอิ แต่อยากรู้ว่า ปกติ INTEL ทนได้สูงสุดประมาณเท่าไรครับ

ปล 3.4 ที่เห็นนี้ IDEL 45 FUll 70 ด้วยออโทส แค่2 หัวเองครับ

Comment

Working...
                              X