Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยมือใหม่หัดคล็อกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยมือใหม่หัดคล็อกหน่อยครับ

พอดีว่าผมจะ Overclock Cpu Core2Duo E8400 บอร์ด P5Q ครับ
    ผมงงกับไบออสมากเลยครับช่วยหน่อยครับ

แล้วก็ขอช่วยหน่อยครับผมกะจะ Clock HD4850 ด้วย

ช่วยหน่อยครับทำไม่เป็นเลย

ถึงไม่ OC ก็แรงอยู่แล้วนี่...........คล็อกแล้ว แดรกไฟนา

Comment

ปักหมุดมีทุกอย่างที่ท่านอยากรู้

Comment

อยากรู้อ่ะครับ ว่าทำยังไงเวลานานๆ ไปจะได้คล๊อกให้คอมระเบิดลย หุๆ
        ช่วยหน่อยครับ

Comment

..................................... ไม่มีเลยหรอ ?

Comment

Working...
          X