Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคนใช้ Steam หน่อยครับ มันขึ้นแจ้งเตือน "บัญชีนี้อาจจะถูกเข้าถึงโดยผู้อื่นแล้ว"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคนใช้ Steam หน่อยครับ มันขึ้นแจ้งเตือน "บัญชีนี้อาจจะถูกเข้าถึงโดยผู้อื่นแล้ว"

สอบถามคนใช้ Steam หน่อยครับ เปิดมาแล้วมันขึ้นแจ้งเตือน "บัญชีนี้อาจจะถูกเข้าถึงโดยผู้อื่นแล้ว" ดูเหมือนจะโดนบล็อคแต่ยังเล่นเกมส์ได้ แต่ตั้งเป็นออนไลน์ไม่ได้

มันเป็นบัครึเปล่าครับ ต้องแก้ยังไงรึเปล่าครับ

อีเมลมีแจ้งเตือนอะไรมาไหมล่ะครับ ลองเข้าไปเปลี่ยน password เมลก่อน

Comment

ผมว่าไม่เกี่ยวกับบัคหรอกกระมัง....
      ลองใจเย็นๆ ค่อยๆทำตามที่มันแนะนำครับ ย่อหน้าที่สอง ขอรับคืน อะไรนั่นอะ...

Comment

ทำตามที่มันบอกนั่นล่ะ

Comment

วิธีการติดต่อ Steam Support เฉพาะโดนจำกัดไอดี

1.พิมร์ S ในช่องที่ 1
          2.กดที่รูป Steam ในช่ที่2
          3.เลือกปัณหาที่เกิดเป็นประเภทใด กรณีโดนจำกัดไอดี เลือกเป็น"คำถามเกี่ยวกับบัญชี"
          4.เลือกข้อย่อยกรณีโดนจำกัดไอดี เลือกเป็น"บัญชีที่ถูกระงับ/มีข้อจำกัด"

ขันตอนที่2 เขียนหัวข้อ ว่าเรามีปัญหาอย่างไร ของผมใช้กูเกิลแปลแล้วส่งไป 555555

1.ระบุ ID ที่ใช้สำหรับเข้าเกมส์
          2.ระบุอีเมล
          3.หลักฐานการเป็นเจ้าของบัญชี ของผมแจ้งชื่อ-ที่อยู่เจ้าของบัตรไป
          เสร็จแล้วกดส่ง รอประมาณ 3 วันครับ

Last edited by sensianai; 28 Sep 2014, 15:22:01.

Comment

Working...
          X