Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI XTREAM MUSIC นอกจากใช้แบบเดิมๆแล้วมีแบบอื่นอีกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FI XTREAM MUSIC นอกจากใช้แบบเดิมๆแล้วมีแบบอื่นอีกมั้ยครับ

คือเห็นมีสมาชิกใช้กันเยอะทั้งมือใหม่มือเก่า คืออยากให้ท่านที่มีประสบการณืเก่งๆแบ่งปันความรู้ให้หน่อยครับว่านอกจากการใช้แบบเดิมๆแล้วเนี่ยมีท่านใดปรับแต่งเพิ่มเติมตรงส่วนไหนอีกบ้างมั้ยครับเช่น โมตัวการ์ด หรือหาอุกรณ์มาเพิ่มเติมหรือใช้ร่วมกันเพื่อเพิ่มคุณภาพของเสียง ประมาณนี้อ่ะครับแบบว่ารวมเทคนิคทั้งหลายทั้งมวลของการ์ดตัวนี้เลยอ่ะครับ
Working...
X