Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆช่วยผมทีนะครับ Faces of War ไม่ผ่านด่านสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆช่วยผมทีนะครับ Faces of War ไม่ผ่านด่านสอง

ตรงที่เอาปืน ต่อต้านรถถังไปยิงรถถังสองคันอ่ะครับทำไมตั้งแล้วจุดๆแดง แล้ว ยิงยังไงก้อไม่พังครับ

เล่นฝ่ายเยอรมันนะครับ ทำอย่างไรดีเกมส์ไม่บอกอะไรเลย มันบอกแค่ว่าให้ยิงรถถังให้พังสองคัน โดยปืนต่อต้านรถถังพอเอาไปยิงแล้ว ดันยิงไม่เข้าไม่ทราบว่าผมต้องทำอย่างไรครับ

Originally posted by punro937 View Post
    ตรงที่เอาปืน ต่อต้านรถถังไปยิงรถถังสองคันอ่ะครับทำไมตั้งแล้วจุดๆแดง แล้ว ยิงยังไงก้อไม่พังครับ

เล่นฝ่ายเยอรมันนะครับ ทำอย่างไรดีเกมส์ไม่บอกอะไรเลย มันบอกแค่ว่าให้ยิงรถถังให้พังสองคัน โดยปืนต่อต้านรถถังพอเอาไปยิงแล้ว ดันยิงไม่เข้าไม่ทราบว่าผมต้องทำอย่างไรครับ
    ดีครับที่ยิงไม่เข้าเนี่ยต้องใช้กระสุนแบบเจาะเกราะนะครับ หัวสีน้ำเงินครับ , หัวสีแดง แบบหัวระเบิดแรงสูงไว้ยิงทหาร อาคารและ รถที่ไม่มีเกราะครับ แล้วยิงช่วงบริเวณที่เกราะไม่หนาครับยิงหลายทีอยู่ถ้ายังไม่สะเทือนก็เปลี่ยนจุดยิงบริเวณอื่นๆ ดูครับ ถ้าจะให้ดียิงบริเวณที่เป้นส่วนต่อของตัวถัง ด้านข้าง หรือ ด้านหลังรถถังเกราะจะบางครับ ถ้าไงสงสัย คุยทาง MSN-Email "za_jin_za@hotmail.com" ก็ได้ครับ เล่นจบ 2 รอบก็ยังเล่นต่อออนไลน์สนุกไม่เปลี่ยนแปลง

Comment

Working...
    X