Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ASK] จอ Acer เป็นแบบนี้ มีวิธีซ่อมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ASK] จอ Acer เป็นแบบนี้ มีวิธีซ่อมไหมครับ

ตามรูปเลยครับ พอจับๆตรงจอ บิดๆนิดหน่อย มันก็หาย แต่พอปล่อยมือก็เป็นอีก
    ใครพอรู้ราคา ค่าซ่อมบ้างครับ ขอบคุณครับ

พระจันทร์ขึ้น ??

ใช่แท่งเขียวๆกับเครื่องหมายบวกที่โผล่บนจอรึป่าว ดูรูปแล้วงง สะท้อนแสงเยอะ

Comment

ส่งแคลมชิ Line มันขาดนะครับพี่น้อง

Comment

ดาบเจได ที่ขึ้นข้างล่างอ่ะครับ ( เพิ่มแรมไปหมดประกันแล้ว - -")

Comment

เพิ่มแรม ประกันไม่หมดมั้งครับ

Comment

งงๆคับ ดูรูปแล้ว...ดูไม่ออก เสียตรงสีเขียวๆเหรอคับ ?

Comment

Working...
            X