Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4850 เล่น Gear of War กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 4850 เล่น Gear of War กระตุก

เรื่องมันก็คือ กระตุกตั้งแต่เข้าเกมเลยครับ ช่วงวีดิโอ มันไม่กระตุกนะครับผม เป็นเพราะอะไรเหรอครับ หาปัญหาไม่เจอเลย... ส่วน hotfix ของ HD48xx ของ 8.8 ก็โหลดไม่ได้ จากเว็บ ATI เลยอ่ะ ใครโหลดไปแล้ว ช่วยอัพผมหน่อย เผื่อหายอ่ะครับ

ยังกระตุกอีกหรอครับว่าแต่ปรับเท่าไร วินโด้ไรอ่า

Comment

ปรับสุด 1280x1024 วินโดส์ XP ครับผม

แต่ 800x600 ปรับ Default ก็กระตุกครับผม ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร

Comment

ผมก็ ใช้ pwc 4850 เหมือนกันนะ m/b ax78 ram a-data 2G ทามไมมานเล่นบ่ ได้เลย เข้าไปแปป ก็ค้าง
        เหมือนกับ VGA มันร้อน ถึง 90 c แล้วมันตัด งง อยู่ ปกติ แล้วมันร้อน แบบนี้ป่าว ครับ เด๋ว หาข้อมุล ในนี้ดูก่อน
        เล่นเกมส์ devil may cry CRYsis เข้าไปซักพักค้างเลย รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

ไม่น่าตุกนะ 1280*1024 เอง แล้วaa afอ่าปรับไหม

Comment

คล้ายๆ ไดร์เวอร์มีปัญหากับตัวเกมส์
            เปลี่ยนไดร์เวอร์ เวอร์ชั่นอื่นลองเล่นดู (ไดร์เวอร์ใหม่สุดก็ใช่ว่าจะดีสุด)

Comment

Originally posted by BioZa View Post
              ผมก็ ใช้ pwc 4850 เหมือนกันนะ m/b ax78 ram a-data 2G ทามไมมานเล่นบ่ ได้เลย เข้าไปแปป ก็ค้าง
              เหมือนกับ VGA มันร้อน ถึง 90 c แล้วมันตัด งง อยู่ ปกติ แล้วมันร้อน แบบนี้ป่าว ครับ เด๋ว หาข้อมุล ในนี้ดูก่อน
              เล่นเกมส์ devil may cry CRYsis เข้าไปซักพักค้างเลย รบกวน ช่วยแนะนำหน่อยครับ
              ลองใช้โปรแกรมปรับรอบพัดลมดูครับน่าจะหาย
              ให้ดีเปลี่ยนซิ้งซะเลย

Comment

แล้วใครมี hotfix ของ 8.8 หรือเปล่าครับ เพราะผมโหลดจากเว็บไม่ได้ เหมือนมันไม่มีไฟล์อ่ะครับ

Comment

โปรแกรม ปรับรอบพัดลม ตัวไหนครับแนะนำหน่อยครับ ท่านฺ Ben1113 คอมผม สเปกใกล้เคียงกับ ท่านเลย ตอนนี้ท่าน เปลี่ยน ซิ้งไปแล้วหรอครับ

Comment

งิงิครับ เด่วหาให้แปป

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=230977

Comment

ถ้าแก้ไขด้านฮาร์ดแวร์ยังไม่หาย ลองโหลดแพท gears of war #2 แล้วลองเปลี่ยนตัว crack ที่ใช้ด้วยครับ

Comment

คนมีปัญหา กันเยอะนะครับ T-T ลองตรวจสอบ วินโดว์ที่ใช้ดูครับ ว่าเป็นวินโดว์ปลอมรึเปล่า เห็นหลายคนบ่นๆ
                          เรื่องวินโดว์เถื่อนเล่นเกมส์นี้ไม่ได้อยู่เหมือนกัน

ส่วนผมเองใช้ ทั้ง 8.7 8.8 เล่นเกมส์นี้ลื่นหมดนะครับ

Comment

ผมก็ใช้ His 4850 IceQ Driver CCC 8.8 อยู่ครับ ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยครับ...GOW ลื่นหัวแตกครับ...ต้องรอผู้รู้แล้วละครับ แล้ว Hotfix 8.8 นั้น ใช้ทำอะไรหรอครับผม...ผมมีอยู่อะครับ แต่ไม่รู้ว่าใช้ทำอะไรเลยไม่ได้ลงอะครับ -*-

Comment

เป็นเพราะแผ่นกุ๊กกู๋หรือป่าวครับของผมก็เป็น98gtx+ ยังตุกเลยครับ

Comment

Working...
                              X