Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4850 เล่น Gear of War กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Soccer1397 View Post
    เป็นเพราะแผ่นกุ๊กกู๋หรือป่าวครับของผมก็เป็น98gtx+ ยังตุกเลยครับ
    แผ่นกุ๊กกู๋

Comment

ผมใช้ ไดเวอร์ 86 ATI 3850 ไม่กระตุกนะครับเปลี่ยนไดเวอร์เลย

ผมใช้ ไดเวอร์ 8.6 ATI 3850 ไม่กระตุกนะครับเปลี่ยนไดเวอร์เลยครับ
      หาไดเวอร์ 8.6 ลองดูนะครับ ผมใช่ 8.8 ก็กระตุกเลนเปลี่มาใช้ 8.6 เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by keanutt View Post
        ผมก็ใช้ His 4850 IceQ Driver CCC 8.8 อยู่ครับ ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยครับ...GOW ลื่นหัวแตกครับ...ต้องรอผู้รู้แล้วละครับ แล้ว Hotfix 8.8 นั้น ใช้ทำอะไรหรอครับผม...ผมมีอยู่อะครับ แต่ไม่รู้ว่าใช้ทำอะไรเลยไม่ได้ลงอะครับ -*-
        ขอผมหน่อยสิครับผม ส่งให้ทางเมลผมก็ได้ xestenlite@msn.com นะครับ

Comment

เปลี่ยนใช้วิทต้าหายครับ

Comment

หุๆ hd4850+8.6 hot fix หรือ8.7 หวดจนจะจบเกมส์แล้ว 1680*1050 เปิดสุดหมด ไม่เห็นมันจะกระตุกตรงไหนเลยครับ -.-"

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
              ขอผมหน่อยสิครับผม ส่งให้ทางเมลผมก็ได้ xestenlite@msn.com นะครับ
              เกือบ 50 MB เลยนะครับผม...
              http://www.techpowerup.com/downloads...Hotfix_XP.html
              ^
              ^
              Download ที่นี้ได้เลยครับ เพราะผมก็โหลดจากที่นี้ครับ...

Comment

เป็นเหมือนผมเลยGear of Warเล่นในvistaรึป่าวผมใช้4870ยังกระตุกเลย...ถ้าในvistaแรม2Gbน้อยไปนะครับมันกระตุกเพราะแรมประมวลผลไม่ทันลองอัพเป็นสัก4Gbล่ะลื่นโครตๆ

Comment

ทำไมผมลื่นเลย อ่า งง แหะ

Comment

EAH3450 ของผม ปรับ กลางๆ ลื่นนะ - -

Comment

Originally posted by sc View Post
                      เปลี่ยนใช้วิทต้าหายครับ
                      ผมเล่นบนวิดต้าก้อยังตุกครับ

เปิดสูงสุดก้อตุก

ต่ำสุดก้อตุก

เกี่ยวกับไดรเวอตัวไหนครับ

เห้อมีไครช่วยแก้ไขได้บ้างครับช่วยหน่อย

Comment

เป็นไรกันหว่า? ผมเล่นยันจะจบ ลื่นมากกกกกก 1680*1050 all high หมด

Comment

Working...
                        X