Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์เครื่องหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์เครื่องหน่อยนะ

การ์ดจอผมนะใส่แค่ตัวเดียวเองตอนนั้นยังไม่มีบอร์ดที่รับSLIได้เลยอดไป(เก็บตังซื้อการ์ดอีกตัวกับบอร์ดใหม่อยุ่)

แล้วก็สุดท้ายนี้ก็ผม3d mark06(ภาคอื่นไม่ได้ซื้อเลยอ่า เลยทดสอบแค่ตัวเดียวเอง)

ผลออกมาดีรึป่าวอ่าผมรู้สึกเหมือนมันได้คะแนนน้อยๆยังไงไม่รู้ คล็อก กาณืดจอไม่เป้นอ่าT-T

OC ไปเลย งานนี้เจอแรงตัวจริงแล้วครับ

Comment

รอติดตามผมการทดสอบหลังการ oc นะครับ

Comment

OCไงดีอ่า(ไม่เก่งอ่า)

Comment

CPU กับ RAM อ่อนไปนะ ดึงพลัง 8800gts ไม่เค็มสูบ

ดึงให้มันแรง ๆ กว่านี้อีกหน่อยจะงามกว่านี้

Comment

ดึงพลังของการ์ดจอทำไงหว่าเราทำไม่เป้ฯอ่าหรือแค่ปรับcpu กะ ramมันก็ขึ้นเอง

ปรับเป็น1:1ดีป่

Comment

งานนี้ทะลุ 12000 แน่ๆ

Comment

แรงจิง ๆๆ อยากแรงมัก (แต่ขาดปัจจัย) หุหุหุ

Comment

ทำยังไงดีอ่าOCไปแล้วจา2.4เป็น3.0แล้วยังได้ผลใกล้เคียงอันเดิมอยู่เลบยอ่า

ควรปรับค่าFrequencyของการ์ดจอเท่าไหร่ดี90-150อ่าไม่รู้กติมันอยู่เท่าไหรอ่า

ปรับไม่ได้เลยยังไม่ได้เทสอ่าช่วยทีนะตอนนี้ปิดพักเครื่องซักแปปนึงให้มันเย็นๆเปิดแอร์อัดเลย

จะได้เทสแบบไม่ร้อนมาก อิอิ ช่วยทีนะกาณืดจอไม่รู้ปรับเท่าไหร่ดี

Comment

การ์ดจอตั้งใน bios ไว้ 100 ไปคล็อคใน driver แทน

cpu ก็อัดไปเลย ซัก 350 เอาแค่เซิฟๆ

แรมปล่อยมันไป อัดไฟให้วิ่งตาม

Comment

Working...
                    X