Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถ้า dift !! NF..Carbon

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหอๆ แสนกว่าๆ เองครับ ด่านดริฟ ข้ามตลอด ไม่แข่ง สู้ไม่ได้คร๊าบบบบบ ( ผมขับรถไม่เก่งนิ อิอิ )

Comment

Originally posted by Altimis View Post
      ขอสักทีนะครับ

ภาษาวิบัติแบบนี้ ผมเกลียดจริง ๆ เลยครับ

พิมพ์ "ท้า" เป็น "ถ้า" แบบนี้ ขอตบกบาลสักทีได้มั้ยครับ? เกรียนแตกหรือไงครับ?

ปุ่มตัว "ท" มันอยู่คนละที่กับปุ่ม "ถ" ตั้งเยอะ ไม่ทราบว่าสมองเซลส์เดียวไร้หยักกดเข้าได้ยังไงครับ? ผมด่าไม่เลี้ยงจริง ๆ ด้วย พวกเล่นภาษาวิบัติเนี่ย... โดยเฉพาะพวกจงใจทำ

คุณทำเป็นเล่นแบบนี้นึกว่าไม่เป็นไร เล่น ๆ แต่ผมก็ใช้ภาษาไทยเหมือนกันนะครับ ทำแบบนี้เท่ากับดูหมิ่นคนไทยทุกคน
      หุหุ ว่าจะเม้นเรื่องนี้พอดีมีคนตัดหน้าละ อิอิคนไทยอ่ะเนอะใช้ภาษาให้มันถูกอ่ะดีแล้ว ผมใช้ lancer evo คับ บังคับง่ายดีได้2ล้านก็หืดจับแล้วครับ สู้ต่อไปนะริว(เบนซ์ก็น่าสนนะเสียดายแรงเกินไป คุมไม่อยู่สงสัยเหมือนปังย่า พาวเวอร์อัพ คอนโทรลลด อ่ะ อิอิ)

Comment

Originally posted by sifer2002 View Post
        เหอๆ แสนกว่าๆ เองครับ ด่านดริฟ ข้ามตลอด ไม่แข่ง สู้ไม่ได้คร๊าบบบบบ ( ผมขับรถไม่เก่งนิ อิอิ )
        ผมก็ได้ แค่หลักแสนเหมือกัน ไม่ค่อยเก่ง Drif คับ แต่ถ้าเดินยิงกะบานผู้ก่อการร้ายอันนีชอบ เข้าเป้าทุกนัด พึ่งลุย R6 Vagus มาหมาด ๆ

Comment

Working...
        X