Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมVGA หมุนบ้างไม่หมุนบ้าง ปกติมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมVGA หมุนบ้างไม่หมุนบ้าง ปกติมั้ยครับ

พัดลมVGA หมุนบ้างไม่หมุนบ้าง ปกติมั้ยครับ พอดีปรับให้เป็น Auto อ่ะครับ พอเล่นเกม มันจะหมุน นานๆ อยู่ที่แล้ว หมุนต่อ แต่ถ้าไม่ได้ทำอ่ะไร เล่น เนต เล่น M ก็ หมุนบ้าง หยุด บ้างอ่ะครับ แบบนี้ถือว่าปกติมั้ยครับ

หมุนตาม อุณหภูมิ เปล่าคับ

รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคับ

Comment

การ์ดจอรุ่นไหนเพ่ กูรูจะได้มาตอบให้

Comment

อืม การ์ดเก่าของผมก็เป็นอย่างนั้นแหละ คิดว่าคงปกติเพราะการ์ดเก่าตัวเล็กไม่ร้อนอะไรมากมาย

Comment

หมุนตามอุณภูมิคับ เปนระบบพิเศษสำหรับกาดร์บางตัว

Comment

Working...
          X