Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ข้อสงสัยให้ทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ข้อสงสัยให้ทีนะครับ

ผมใช้ AMD เป็นครั้งแรกเลย งง เล็กน้อยน่ะครับ
    ผมลองเปิด cpuz แล้วทำไมเห็น cores เป็นเลข 1 น่ะครับ
    หรือว่าเป็นแบบนี้อยู่แล้วครับ

AMD 5000+
    Asrock K10n78FullHD

แล้วมีวิธีแก้ไหมครับ

ไม่รู้สิคับผมไม่เคยใช้รอท่านต่อไปแล้วกัน

Comment

cpu z รุ่นเก่าไปอะปาว
      หรือไม่ลองปรับตรงนี้ ลองดู

Comment

มาแล้ว Asrock K10n78FullHD รุ่นนี้ใช้เป็นยังงัยมั้ง ลากโชว์หน่อยครับ

Comment

Originally posted by boyro View Post
          มาแล้ว Asrock K10n78FullHD รุ่นนี้ใช้เป็นยังงัยมั้ง ลากโชว์หน่อยครับ
          ยากเห็นเหมือนกัน อิอิ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ลากมาให้ชมหน่อยคับ

Comment

ออก ทะเลแล้ว เค้าถามเรื่อง คอ 555+

Comment

เปลี่ยน เวอร์ชั่นของ cpu-z ตามสเตป ^^

Comment

ลองเวอร์ชั่น 1.47 ล่ะก็เหมือนเดิมครับหรือว่าต้องลง วินโด ใหม่ครับ

Comment

ลองดูในไบออส ให้ละเอียดดูครับ

ไม่งั้นก็ลอง เฟล็ตไบออสให้ใหม่สุดดูครับ

Comment

Working...
                      X