Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจาซื้อ Infinity แล้วใส่พัดลม 4 ตัว จาเจงมะคับ หรือ ninja ดี แนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจาซื้อ Infinity แล้วใส่พัดลม 4 ตัว จาเจงมะคับ หรือ ninja ดี แนะนำทีคับ

ก็จาแต่งเคสด้วยอะคัย ไม่ค่อยคล็อกเท่าไรแต่ชอบ ใหญ่ๆ แปลกๆ สวยๆ อะคับ

หรือพี่ๆแตวอื่นก็ได้นะคับ

ขอบคุงล่วงหน้านะคับ

จะใส่ 4 ตัวเลยเหรอชอบสวยๆ เอา Zalman ดีกว่านะ
    ลองเลือกเอา http://www.overclockzone.com/forums/...:smellie_kiss:

Comment

2 ตัวนี้ประสิทธิภาพพอๆกันครับ ต่างกัน 1-2 องสาเท่านั้นเอง

ถ้าชอบใหญ่ๆก้เลือก Infinity เลยครับ ใหญ่ว่า Ninja

พัดลมนี่ 2 ตัวก็มากมายแล้วครับ เป่าเข้า-เป่าออก เพราะยังมีพัดลมจากส่วนอื่นมาช่วยระบายความร้อนอีกนะคัรบ

นิดนึงว่า ถ้าจะเอาสวยล่ะก็ ยี่ห้อ scythe นี่ อาจจะทำให้ไม่ประทับใจเท่าไรเพราะมันดูเดิมๆ ไม่มีอะไรหวือหวาเหมือนยี่ห้ออื่นๆครับ

แต่เรื่องเย็นนี่....ไม่ผิดหวังครับ

Comment

ใช้ scythe อยุ่ มันใหญ่นา ถ้าจะติดพัดลมสองตัว ระวังทีไม่พอ นะจ๊ะ
        ถ้าคิดจะติดพัดลม มากว่า1 ก็หาพัดลม เงียบๆมาติดนะจ๊ะ

Comment

ติด4ตัวลมไม่ตีกันเองเหรอ
          2ก็พอมั้ง

Comment

แค่นินจาผมใส่แค่ 1 ตัวมันยังใหญ่แหล่ะ cas centurion5 คิดว่าใส่ได้อย่างมากก็แค่3ตัว เพราะด้านบนติด PSU แน่ๆ 555

Comment

Working...
            X