Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทราบรายละเอียดSB0200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบรายละเอียดSB0200

งั้นขอทราบรายละเอียดอื่นๆครับรบกวนด้วยอยากได้ซาวซักตัวแต่งบต่ำ หุหุ
    Last edited by exotic50; 6 Sep 2008, 20:21:33.

SB0200 ไม่ได้ใช้ชิพ EMU10K1 เหมือน live ตัวอื่นๆ ไม่ควรจัดว่าอยู่ในตระกูล live

แนะนำให้หลีกเลี่ยง

Comment

เทพซาวมาตอบเองเลย งิงิ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        SB0200 ไม่ได้ใช้ชิพ EMU10K1 เหมือน live ตัวอื่นๆ ไม่ควรจัดว่าอยู่ในตระกูล live

แนะนำให้หลีกเลี่ยง
        ขอบคุณมากๆครับ แล้ว งบ 500 บาทควรรับของมือ 2 รุ่นอะไรดีครับ ใช้ "สาก s10" อยู่ครับฟังเพลง
        เล่นเกม ดูหนัง ทั่วไป แต่ไม่พอใจซาว ออนบอร์ดของ m2n-e sli แนะนำทีครับ

Comment

มีคนเอามาขาย 550 บาท ผมว่าจะซื้อไว้ แต่ดันกินแกลบ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=278320

Comment

CT4670

Comment

รุ่นที่ให้รูปมามันดีไหมครับ เทียบกับ CT ทั้งหลายอ่ะครับ กำลังหาอยู่ เคยเอาSB0100เพื่อนมาแล้วมันเอากลับไปแล้ว แต่สติ๊กเกอร์หลังการ์ดเป็นภาษาจีนอ่ะครับ ขอความรู้ทีครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                มีคนเอามาขาย 550 บาท ผมว่าจะซื้อไว้ แต่ดันกินแกลบ
                แต่ผมซื้อไม่ทัน

Comment

Working...
                X