Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 7300GT DDR2 AGP 8X นี่ดีมั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 7300GT DDR2 AGP 8X นี่ดีมั้ยครับ?

ว่าจะถอยมาใช้แล้วครับ

ขอบคุณ

มีAGP 8xด้วยหรอครับ ถ้ามีผมคนหนึ่งแหละสนับสนุน
    ด้วยความหวังดีจากคนที่ไม่ดีarashi_989เด็กน้อยในอดีต

Comment

มีครับ

XFX ใช้แรม 3ns ด้วย

แต่กดไปได้ถึง 800 (ทั้งๆที่ควรจะอยู่ราวๆ 667)

แต่ ไม่ลองดู

Spark 7600GS DDR3 AGP เหรอครับ น่าสนใจเหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
        มีครับ

XFX ใช้แรม 3ns ด้วย

แต่กดไปได้ถึง 800 (ทั้งๆที่ควรจะอยู่ราวๆ 667)

แต่ ไม่ลองดู

Spark 7600GS DDR3 AGP เหรอครับ น่าสนใจเหมือนกันนะ
        งบไม่ถึงอะครับ (ไม่เกิน 4,000 )

Comment

ก็โอเคครับ เล่นเกมก็โอเคเลย

Comment

Working...
          X