Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำเป็นครับ 5000+ vs E5200 ตัวไหนดีกว่า ต่อข้างในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำเป็นครับ 5000+ vs E5200 ตัวไหนดีกว่า ต่อข้างในครับ

คือส่วนตัวผม สาวก amd ครับ เเต่ว่า อาของผมเค้า อยากให้ประกอบสักเครื่องอะครับ เเต่ว่า อาผมรู้จักเเต่ intel ผมก้อไม่กล้าเสนอ amd ไปครับ กลัวว่า พอทำให้เเล้วไม่ถูกใจแก เเล้วผมจะไม่รุ้พูดอย่างไง ขอบคุณครับ ผมจำเป็น T^T

จะเอา e7200 ไปให้รู้เเล้วรู้รอด ก้อเกินงบ งบ10000 เน้นดูหนัง เล่นเน็ต ไม่กระตุก เปิดปุ๊บมาปั๊บ พี่ช่วยจัดหน่อยได้มั้ยครับ ทั้ง2ค่ายเลย เอาทุกอย่างครับ cpu vga(กรณี amd ไม่ต้องครับผมกะใช้ ออนบอร์ด HD3200) mb ram2gb dvd-rw cardreader hdd wireless card ขอบคุณครับ

เจ้าของเงินถ้าไม่เน้นมา ก้เอาตัวที่ตัวเองรู้เรื่องที่สุด เวลามีปัญหาจะได้แก้ได้ กรณีนี้จัด amd ไปโลด แค่ดูหนัง ฟังเพลง ไม่ได้ไปเอาคะแนนซะหน่อย

Comment

เรื่องของเรื่องถ้าเป็นอะไรขึ้นมาผมช่วยไม่ได้น่ะสิครับ เจ้าของอยุ่ กทม ผม อยุ่ สงขลา

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
        เจ้าของเงินถ้าไม่เน้นมา ก้เอาตัวที่ตัวเองรู้เรื่องที่สุด เวลามีปัญหาจะได้แก้ได้ กรณีนี้จัด amd ไปโลด แค่ดูหนัง ฟังเพลง ไม่ได้ไปเอาคะแนนซะหน่อย
        ตามข้างบนนี้ครับถูกแล้วจะได้ไม่โดนเจ้าของเงินเขาว่า เวลามีปัญหาจะได้แก้ไขได้จะได้ไม่มีปัญหา

Comment

5000+ เลย ครับ ใช้ อยู่ อิอิ

Comment

แต่ถ้าเป็นผมผมจะเลือกที่เจ้าของเครื่องรู้จกครับ มีปัญหาจะได้ไม่ซวยคนซื้อครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              แต่ถ้าเป็นผมผมจะเลือกที่เจ้าของเครื่องรู้จกครับ มีปัญหาจะได้ไม่ซวยคนซื้อครับ
              Confirm

Comment

เอาตามที่เจ้าของอยากได้ดีกว่า ผมเคยเจอมา พาสาวๆไปซื้อคอมผมก็จัด 4600+ ไปให้เจ้าของก็ไม่รู้จักหรอกส่าอินเทลหรือเอเอ็มดี แต่พอแฟนน้องเค้ามาเห็นแค่นั้นเอง บ่น ด่าตาย*** ทำไมไม่เอาอินเทล....น้องเค้าก็มาถามผมผมก็...แก้ตัว

Comment

เพื่อนบ้านที่ใหเประกอบเครื่องผมพาไปซื้อ ล้างสมองเป็น AMD หมด ถูกใจ ถูกเงิน หน้าชื่นตาบานกันหมด
                  ซื้อ X2 โหลดบิท เล่นเนต จัดปายๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                  X