Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอาจอ LCD 2 รุ่น เซียน ดูให้น่อย ครับ 2232GW ก่ะ T220

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ความรู้ทั้ง นั้น ขอบคุณมากครับ คุณ watjung จัง ครับ เพราะ ผมอยู่ ตจว ครับ ส่วน ใหญ่ สั่งของ จาก แอดไวน์ ครับ ไม่ ค่อยได้ดู รูปจิงๆๆมันหลอกครับ T220 ดู จาก JIB ครับเห็นราคา แพงสุด เห็นความแตกต่าง ตรง คอนทาด ของ2232GW ก่ะ เจ้า T220 แต่ ถ้าt220 มันดีกว่า จะลอง เดินไปดูร้าน ที่ เค้า เอาตัวจิงๆๆ มา โชว์ แต่ ส่วนใหญ่ ร้าน ๆๆ ทุกร้าน ไม่ค่อยสั่ง ตัว 22 มาเท่าไร ครับ อย่าง เก่ง 19 เค้า ไม่ค่อยเทส ให้ดูหลอก ครับ เกรงใจเค้า อีก พอเราไม่เอา อิๆๆ เดียวจะไปดู ตัวจิงๆ ของ T220 ครับ เห็นว่า ขอบ มันแดงๆๆ

Comment

ดันให้ตัวเอง

Comment

ต้องลองครับถึงจะรู้

Comment

ราคามัน ต่างกันบ้างน่ะครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
            8000 อ่ะครับ เห็น แอดไว มา ขาย 7700 อ่ะครับ พอ ตังค์ในเป๋า ครับ t220 คอนทาด มันเยอะเห็น ผล มากหรือ ด้านไหน ครับ ไม่ รู้ เหมือนกัน ครับ
            ที่ไหนครับนี่8000 จาไปถอยมามั่ง อยากได้ๆ t220

Comment

ส่วนตัวผมเลือก 2232GW ครับ และใช้อยู่เหมือนกัน จอกระจกส่วนตัวผมคิดว่าดูหนังแจ่มกว่าจอด้านครับ ค่า Contrast มากก็ใช่ว่าจะเห็นแตกต่างชัดเจน มันหลอก ๆ ครับ ผมว่า 2232GW มันอาจจะคุ้มค่ากับอีกหลาย ๆ ท่าน อยุ่ที่ความคุ้มค่าของราคาด้วย และที่สำคัญ "คุณ" เป็นคนตัดสินว่ารุ่นไหนดีหรือไม่ดี
              ถ้างบจำกัดก็เล่น GW ไป แต่ถ้างบไม่จำกัดเล่น T220 ก็ได้ครับ

Comment

Working...
              X