Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd athlon 5200 มี + กับไม่มี + มันต่างกันยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd athlon 5200 มี + กับไม่มี + มันต่างกันยังไงคับ

คือของผมมันไม่มี + ต่อท้ายคำว่า 5200 แร้วของในเว็บผมเห็นเค้าwindsor แต่ ของผมเป็นbrisbane มันต่างกันยังไงหรอคับ อ่านที่เว็บไหนๆ เค้า windsor แต่ว่าดูในวินโดว์มันก็ 5200+ นะ มันต่างกันมั้ยคับ สงสัย แร้วทำไมเวลามันพิมพ์ข้างกล่องใส่ + อีกตัวลำบากหรือไง ผมหล่ะ สงสัย
    Last edited by liverpool623; 7 Sep 2008, 01:15:22.

ที่ผมรู้ มันเป็น 5200+ ทุกตัวอะละ แต่ว่า

windsor จะเป็น 90 nm รู้สึกว่า L2 จะเป็น 2mb

แต่ brisbane เป็น 65 nm L2 1mb ครับ

Comment

มันมี + หมดละอยู่ที่ในเวปต่างๆเค้าจะใส่ไหม

Comment

เป็นกรุ๊ปเลือดไงครับ คนที่ซื้อแบบ + มา

แสดงว่าใกล้จะเป็นเอดส์แหละ

Comment

Originally posted by evilbenx View Post
          เป็นกรุ๊ปเลือดไงครับ คนที่ซื้อแบบ + มา

แสดงว่าใกล้จะเป็นเอดส์แหละ

Comment

Working...
          X