Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับเจ้าPhenomหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเกี่ยวกับเจ้าPhenomหน่อยครับ

คิดว่าตอนนี้คุ้มค่ากับการที่จะถอยมาใช้ เมื่อเทียบกับQuadCoreของIntel ในกรณีไม่ได้OC กับเรื่องราคานะครับ
    Last edited by shanao; 7 Sep 2008, 02:09:15.

ยังไม่เหมาะครับ เพราะว่าไม่มีตังค์ ไตรมาสหน้าราคาน่าจะตกลงกว่านี้อีกพอควร

Comment

ถ้าคิดจะรองรับวันข้างหน้าหรือนำมันมาใช้งานหลายๆโปรแกรมพร้อมกันก็แนะนำครับ ยิ่งเอามาแปลง file ยิ่งคุ้ม ถ้าไม่ตั้งก็ สองหัว ก็เพียงพอ

Comment

Working...
      X