Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไม่ตกซักทีกับ 2 ตัวนี้ ช่วยเลือกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไม่ตกซักทีกับ 2 ตัวนี้ ช่วยเลือกทีครับ

รบกวนหน่อยนะครับ คือผมต้องการ notebook ซักตัวแต่เลือกไม่ถูก กับ 2 ตัวนี้อ่ะครับช่วยแนะนำหน่อย
    ตัวแรกนะครับ
    BenQ Joybook s42-LM01 spec ก็ไม่ต้องบอกครับ ท่านเทพรู้กันอยู่แล้ว
    กับตัวนี้
    Asus F8SN-4P03C

ตัดสินใจไม่ถูกครับ ใช้งานทั่วไปเนี่ยแหล่ะ ช่วยคิดให้ที

ขอบคุณมากๆครับที่แนะนำ

ถ้าราคาเท่ากันผมเอา BenQ Joybook s42-LM01 ^^

Comment

พรุ่งนี้ผมจะไปถอย BenQ S42 แระครับ ^^

Comment

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาตอบ เพราะวันนี้ผมไปดู s42 มาและ รวมแวท 42900 ที่ shop benq ส่วน asus ท่าจำไม่ผิดราคาพอๆ กันครับ

Comment

S42 กินทุกตารางนิ้ว ครับ รีบไปถอยมาเถอะ

Comment

ฟันธงเบนคิวs42อีกคน

Comment

Working...
            X