Announcement

Collapse
No announcement yet.

+-+-ถ้าเน้นเล่นเกมส์โหดๆจะเลือกcpuตัวไหนดีครับงบ5000น่ะ+-+-+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +-+-ถ้าเน้นเล่นเกมส์โหดๆจะเลือกcpuตัวไหนดีครับงบ5000น่ะ+-+-+

เน้นเล่นเกมส์อย่างGrid dmc2 อะไรประมาณนั้น จะเองไปใส่กับ ax78 การ์ดจอ4850อ่ะครับ
    รบกวนพี่ๆชวยตอบทีน่ะครับ

am 2 am3 ได้หมดครับ อยู่ที่การ์ดจอมากกว่า

Comment

X2 6400+ 3.2GHz 1M x 2 - 5200 ฿

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        X2 6400+ 3.2GHz 1M x 2 - 5200 ฿
        ตัวนี้แล่มสุดแล้วหรอครับในราคา5000

Comment

X2 6000+ ก็ได้ครับ ไม่เกิน 5000 บาท แค่ 4000 ต้นๆ แต่ต้องเลือกเอา L2 = 2M นะครับ

แรงเหมือนกัน

Comment

Originally posted by cyberwizard View Post
            ตัวนี้แล่มสุดแล้วหรอครับในราคา5000
            ประสิทธิภาพ เทียบราคา แรงเกินคุ้ม ใน AMD สุด ๆ
            ทั้งเกมส์และการทำงาน (Intel หนาว)

Comment

ชัดเจน แท้ พี่น้องงงง

Comment

4หัวก็น่าสนเหมือนกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ประสิทธิภาพ เทียบราคา แรงเกินคุ้ม ใน AMD สุด ๆ
                  ทั้งเกมส์และการทำงาน (Intel หนาว)

ขอบคุณพี่มากครับ
                  Originally posted by FREEDOMX View Post
                  4หัวก็น่าสนเหมือนกัน
                  เนี้ยสน9550อยู่ครับพี่แต่มันเกินงบอ่ะ

Comment

มีใครทราบมั้ยว่า x2 6400+BE เนี้ยมือ1ยังมีขายมั้ยแ้ล้วเค้าขายกันที่ไหนครับ

Comment

ดันไปอีกซักที

Comment

เอา 6000+ ไปเน้นที่การ์ดจอ ครับ จะเห็นผลกว่า

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                          เอา 6000+ ไปเน้นที่การ์ดจอ ครับ จะเห็นผลกว่า
                          อาครับ thank หลาย

Comment

เอาตัวราคาโหดๆครับ

Comment

เอาเงินไปอัด 9800GTX ดีกว่าท่าน สะใจกว่าเยอะ

Comment

Working...
                              X